Trận cầu dễ

Thứ bảy, ngày 17/12/2016

Nhận định, dự đoán & phân tích Sporting de Gijon vs Villarreal 19h00, ngày 17/12

 
Nhận định Tây Ban Nha
17/12/2016 19:00

Sporting de Gijon
Tỷ lệ Châu Á
1.08 : 1/4:0 : 0.84
Tỷ lệ Châu Âu
3.25 : 3.25 : 2.14
Tỷ lệ Tài xỉu
0.89 : 2-2.5 : 0.99

Villarreal
 

 

Chìa khóa: Gijon thua 4/5 trận đối đầu mới đây.

Ý kiến chuyên gia keo nha cai:Cho dù được thi đấu trên sân nhà song cơ hội để Gijon có được điểm ở trận đấu này là không nhiều khi họ phải tiếp đón đối thủ mạnh hơn rất nhiều là Villarreal. Chẳng cần nói đâu xa, cứ nhìn vào thứ tự trên BXH La Liga 2016/17 là thấy được sự chênh lệch giữa hai đội. Nếu như Gijon để thua 4/5 trận mới đây và rồi tụt xuống vị trí thứ 18 trên BXH thì trái ngược Villarreal đang bay cao.

Dafabet thưởng 100% lên đến 1.200.000 VNĐ lần nạp đầu tiên. Tạo tài khoản ngay


Gijon thua 4/5 trận đối đầu mới đây

So với Gijon, Villarreal đang cho thấy sự vượt trội về mặt tinh thần cũng như phong độ khi cuối tuần trước họ có chiến thắng đậm đà 3-0 trước đối thủ đáng gờm Atletico Madrid. Với 3 điểm kể trên, “tàu ngầm vàng” đã leo lên vị trí thứ tư trên BXH khi có 26 điểm, nhiều hơn Gijon tới 14 điểm.

3 trận đối đầu mới đây có không quá 2 bàn thắng được ghi. 4/5 trận gần đây của Villarreal tại La Liga về Xỉu.

TÌNH HÌNH LỰC LƯỢNG:

Gijon: Ndi, Lillo, Castro, Lora chấn thương.

Villarreal: Soldado, NDiaye, Samu, Musacchio chấn thương.

ĐỘI HÌNH DỰ KIẾN:

Dự đoán chuyên gia: 0-1
Chọn: Villarreal -1/4
Tài xỉu:
Xỉu

=======Số liệu thống kê trận đấu=======

Đối đầu Sporting de Gijon vs Villarreal 

12/08/2013 01:00 Sporting de Gijon 1- 4 Villarreal
10/03/2013 18:00 Villarreal 2- 1 Sporting de Gijon
07/10/2012 17:00 Sporting de Gijon 2- 0 Villarreal
02/05/2012 01:00 Sporting de Gijon 2- 3 Villarreal
24/01/2012 03:00 Villarreal 3- 0 Sporting de Gijon
14/03/2011 01:00 Villarreal 1- 1 Sporting de Gijon
31/10/2010 22:59 Sporting de Gijon 1- 1 Villarreal
11/04/2010 01:00 Villarreal 1- 0 Sporting de Gijon
29/11/2009 00:00 Sporting de Gijon 1- 0 Villarreal
22/02/2009 02:00 Villarreal 2- 1 Sporting de Gijon
28/09/2008 01:00 Sporting de Gijon 0- 1 Villarreal

Số liệu thống kê kết quả gần đây của Sporting de Gijon – Villarreal

Tiêu chí thống kê Sporting de Gijon (đội nhà) Villarreal (đội khách)
10 trận gần nhất thắng 1/10 trận gần nhất
thắng 2/10 trận sân nhà gần nhất
thắng 4/10 trận gần nhất
thắng 2/10 trận sân khách gần nhất
5 trận gần nhất thắng 1/5 trận gần nhất
thắng 2/5 trận sân nhà gần nhất
thắng 3/5 trận gần nhất
thắng 2/5 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Châu Á (10 trận) thắng kèo 4/10 trận gần nhất
thắng kèo 4/10 trận sân nhà gần nhất
thắng kèo 3/10 trận gần nhất
thắng 2/10 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Châu Á (5 trận) thắng kèo 2/5 trận gần nhất
thắng kèo 2/5 trận sân nhà gần nhất
thắng kèo 2/5 trận gần nhất
thắng kèo 2/5 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Tài Xỉu (10 trận) về tài 6/10 trận gần nhất
về tài 6/10 trận sân nhà gần nhất
về tài 5/10 trận gần nhất
về tài 4/10 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Tài Xỉu (5 trận) về tài 4/5 trận gần nhất
về tài 5/5 trận sân nhà gần nhất
về tài 3/5 trận gần nhất
về tài 2/5 trận sân khách gần nhất

Lưu ý:
*: số liệu thống kê của đội chủ nhà ==> quan tâm tới SÂN NHÀ
**: số liệu của đội khách ==> quân tâm tới SÂN KHÁCH
 

Thống kê phong độ Châu Á 10 trận gần đây của Sporting de Gijon

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Châu Á KQ
12/12 Tây Ban Nha Espanyol * 2 – 1 Sporting de Gijon 0.5-1 Thua
05/12 Tây Ban Nha Sporting de Gijon * 3 – 1 Osasuna 0.5 Thắng
30/11 Cup Nhà Vua Tây Ban Nha Sporting de Gijon * 1 – 2 Eibar 0 Thua
26/11 Tây Ban Nha Real Madrid * 2 – 1 Sporting de Gijon 3 Thắng
21/11 Tây Ban Nha Sporting de Gijon 1 – 3 Real Sociedad * 0-0.5 Thua
10/11 Giao Hữu Sporting de Gijon * 0 – 2 Alaves 0-0.5 Thua
05/11 Tây Ban Nha Malaga * 3 – 2 Sporting de Gijon 0.5-1 Thua
29/10 Tây Ban Nha Sporting de Gijon 1 – 1 Sevilla * 0.5 Thắng
23/10 Tây Ban Nha Granada * 0 – 0 Sporting de Gijon 0-0.5 Thắng
16/10 Tây Ban Nha Sporting de Gijon 1 – 2 Valencia * 0-0.5 Thua

*: Đội có dấu * màu đỏ là đội chấp

Thống kê phong độ Châu Á 10 trận gần đây của Villarreal

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Châu Á KQ
13/12 Tây Ban Nha Villarreal 3 – 0 Atletico Madrid * 0.5 Thắng
08/12 Cúp C2 Europa League Villarreal * 2 – 1 Steaua Bucuresti 1-1.5 Thua
04/12 Tây Ban Nha Leganes * 0 – 0 Villarreal 0 Hòa
01/12 Cup Nhà Vua Tây Ban Nha Toledo 0 – 3 Villarreal * 1 Thắng
27/11 Tây Ban Nha Villarreal * 0 – 2 Alaves 1 Thua
25/11 Cúp C2 Europa League Zurich 1 – 1 Villarreal * 0.5 Thua
21/11 Tây Ban Nha Athletic Bilbao * 1 – 0 Villarreal 0-0.5 Thua
07/11 Tây Ban Nha Villarreal * 2 – 0 Real Betis 0.5-1 Thắng
04/11 Cúp C2 Europa League Villarreal * 1 – 2 Osmanlispor 1-1.5 Thua
30/10 Tây Ban Nha Eibar * 2 – 1 Villarreal 0 Thua

*: Đội có dấu * màu đỏ là đội chấp