Trận cầu dễ

Thứ sáu, ngày 26/08/2016

Nhận định, dự đoán & phân tích kèo Saint-Etienne vs Beitar Jerusalem 01h45, ngày 26/08

 
Nhận định Cúp C2 Europa League
26/08/2016 01:45

Saint-Etienne
Tỷ lệ Châu Á
1.00 : 0:1 1/4 : 0.80
Tỷ lệ Châu Âu
1.42 : 4.25 : 7.50
Tỷ lệ Tài xỉu
0.89 : 2.5 : 0.90

Beitar Jerusalem
 

 

Chìa khóa: Beitar Jerusalem không thắng kèo 7/8 trận mới đây.

Ý kiến chuyên gia keo nha cai: Đúng như dự đoán của nhiều người với đẳng cấp vượt trội cùng chất lượng đội hình hơn hẳn ở trận lượt đi bất chấp thi đấu trên sân của đối phương, Saint-Etienne vẫn dễ dàng có được chiến thắng với tỷ số 2-1 trước Beitar Jerusalem. Có được tỷ số hiện tại, nhiệm vụ của Saint-Etienne ở trận lượt về sẽ hết sức đơn giản hơn rất nhiều khi họ cần một kết quả hòa trở lên hay cả việc để thua với tỷ số tối thiểu 0-1 là đủ để đại diện của Pháp có mặt ở vòng bảng chính thức Europa League.

Dafabet thưởng 100% lên đến 1.200.000 VNĐ lần nạp đầu tiên. Tạo tài khoản ngay


Beitar Jerusalem không thắng kèo 7/8 trận mới đây

Nhưng Saint-Etienne còn có thể làm tốt hơn với một chiến thắng, ngoài lợi thế sân nhà, Saint-Etienne đang có được phong độ tốt khi vừa có chiến thắng đậm 3-1 trước Montpellier ở vòng đấu thứ hai Ligue I mới diễn ra cách đây vài ngày. Ngược lại đối thủ Beitar Jerusalem đang chìm trong khủng hoảng khi vừa có 4 trận đấu liên tiếp không biết mùi chiến thắng trong các trận đã đá..

Trận đối đầu ở lượt đi nổ Tài. Saint-Etienne có kết quả tương tự ở 3 trận vừa qua. 5/6 trận gần nhất của Beitar Jerusalem có từ 3 bàn thắng trở lên.

Dự đoán chuyên gia: 4-1
Chọn: Saint-Etienne -1 1/4
Tài xỉu: Tài

=======Số liệu thống kê trận đấu=======

Đối đầu Saint-Etienne vs Beitar Jerusalem

17/08/2016 22:59 Beitar Jerusalem 1- 2 Saint-Etienne

Kết quả gần đây của Saint-Etienne – Beitar Jerusalem

Tiêu chí thống kê Saint-Etienne (đội nhà) Beitar Jerusalem (đội khách)
10 trận gần nhất thắng 4/10 trận gần nhất
thắng 4/10 trận sân nhà gần nhất
thắng 5/10 trận gần nhất
thắng 4/10 trận sân khách gần nhất
5 trận gần nhất thắng 3/5 trận gần nhất
thắng 2/5 trận sân nhà gần nhất
thắng 2/5 trận gần nhất
thắng 0/5 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Châu Á (10 trận) thắng kèo 4/10 trận gần nhất
thắng kèo 4/10 trận sân nhà gần nhất
thắng kèo 5/10 trận gần nhất
thắng 4/10 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Châu Á (5 trận) thắng kèo 3/5 trận gần nhất
thắng kèo 2/5 trận sân nhà gần nhất
thắng kèo 2/5 trận gần nhất
thắng kèo 0/5 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Tài Xỉu (10 trận) về tài 6/10 trận gần nhất
về tài 8/10 trận sân nhà gần nhất
về tài 4/10 trận gần nhất
về tài 6/10 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Tài Xỉu (5 trận) về tài 3/5 trận gần nhất
về tài 3/5 trận sân nhà gần nhất
về tài 4/5 trận gần nhất
về tài 4/5 trận sân khách gần nhất

Lưu ý:
*: đội chủ nhà ==> quan tâm tới SÂN NHÀ
**: đội khách ==> quân tâm tới SÂN KHÁCH
 

Phong độ Châu Á 10 trận gần đây của Saint-Etienne

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Châu Á KQ
21/08 Pháp Saint-Etienne * 3 – 1 Montpellier 0-0.5 Thắng
17/08 Cúp C2 Europa League Beitar Jerusalem 1 – 2 Saint-Etienne * 0.5 Thắng
13/08 Pháp Bordeaux * 3 – 2 Saint-Etienne 0-0.5 Thua
09/08 Giao Hữu Wolfsburg * 1 – 0 Saint-Etienne 1 Hòa
05/08 Cúp C2 Europa League AEK Athens * 0 – 1 Saint-Etienne 0-0.5 Thắng
29/07 Cúp C2 Europa League Saint-Etienne * 0 – 0 AEK Athens 0.5-1 Thua
17/07 Giao Hữu Saint-Etienne * 1 – 4 Lausanne Sports 0-0.5 Thua
14/07 Giao Hữu Saint-Etienne * 1 – 2 PSV Eindhoven 0 Thua
02/07 Giao Hữu Saint-Etienne * 3 – 1 Clermont Foot 1 Thắng
15/05 Pháp Saint-Etienne * 0 – 1 Lille OSC 0 Thua

*: Đội có dấu * màu đỏ là đội chấp

Phong độ Châu Á 10 trận gần đây của Beitar Jerusalem

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Châu Á KQ
17/08 Cúp C2 Europa League Beitar Jerusalem 1 – 2 Saint-Etienne * 0.5 Thua
05/08 Cúp C2 Europa League Beitar Jerusalem * 3 – 0 Jelgava 1-1.5 Thắng
29/07 Cúp C2 Europa League Jelgava 1 – 1 Beitar Jerusalem * 0.5 Thua
21/07 Cúp C2 Europa League Omonia Nicosia FC * 3 – 2 Beitar Jerusalem 0.5-1 Thua
15/07 Cúp C2 Europa League Beitar Jerusalem * 1 – 0 Omonia Nicosia FC 0 Thắng
07/07 Cúp C2 Europa League Beitar Jerusalem * 1 – 0 Sloboda Uzice Sevojno 0.5-1 Thắng
30/06 Cúp C2 Europa League Sloboda Uzice Sevojno 0 – 0 Beitar Jerusalem * 0-0.5 Thua
21/06 Giao Hữu Beitar Jerusalem * 1 – 1 Diosgyor 0.5-1 Thua
06/03 Israel Hapoel Ironi Kiryat Shmona 0 – 2 Beitar Jerusalem * 0.5 Thắng
28/02 Israel Beitar Jerusalem * 2 – 0 Maccabi Petah Tikva FC 0.5-1 Thắng

*: Đội có dấu * màu đỏ là đội chấp

Tài xỉu 10 trận gần đây của Saint-Etienne

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Tài xỉu KQ
21/08 Pháp Saint-Etienne 3 – 1 Montpellier 2 Tài
17/08 Cúp C2 Europa League Beitar Jerusalem 1 – 2 Saint-Etienne 2 Tài
13/08 Pháp Bordeaux 3 – 2 Saint-Etienne 2 Tài
09/08 Giao Hữu Wolfsburg 1 – 0 Saint-Etienne 2.5-3 Xỉu
05/08 Cúp C2 Europa League AEK Athens 0 – 1 Saint-Etienne 1.5-2 Xỉu
29/07 Cúp C2 Europa League Saint-Etienne 0 – 0 AEK Athens 2 Xỉu
17/07 Giao Hữu Saint-Etienne 1 – 4 Lausanne Sports 2.5-3 Tài
14/07 Giao Hữu Saint-Etienne 1 – 2 PSV Eindhoven 2.5-3 Tài
02/07 Giao Hữu Saint-Etienne 3 – 1 Clermont Foot 2.5 Tài
15/05 Pháp Saint-Etienne 0 – 1 Lille OSC 2-2.5 Xỉu

Tài xỉu 10 trận gần đây của Beitar Jerusalem

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Tài xỉu KQ
17/08 Cúp C2 Europa League Beitar Jerusalem 1 – 2 Saint-Etienne 2 Tài
05/08 Cúp C2 Europa League Beitar Jerusalem 3 – 0 Jelgava 2.5 Tài
29/07 Cúp C2 Europa League Jelgava 1 – 1 Beitar Jerusalem 2 Tài
21/07 Cúp C2 Europa League Omonia Nicosia FC 3 – 2 Beitar Jerusalem 2-2.5 Tài
15/07 Cúp C2 Europa League Beitar Jerusalem 1 – 0 Omonia Nicosia FC 2 Xỉu
07/07 Cúp C2 Europa League Beitar Jerusalem 1 – 0 Sloboda Uzice Sevojno 2-2.5 Xỉu
30/06 Cúp C2 Europa League Sloboda Uzice Sevojno 0 – 0 Beitar Jerusalem 2.5 Xỉu
21/06 Giao Hữu Beitar Jerusalem 1 – 1 Diosgyor 2.5 Xỉu
06/03 Israel Hapoel Ironi Kiryat Shmona 0 – 2 Beitar Jerusalem 2-2.5 Xỉu
28/02 Israel Beitar Jerusalem 2 – 0 Maccabi Petah Tikva FC 2.5 Xỉu