Trận cầu dễ

Chủ nhật, ngày 06/03/2016

Nhận định, dự đoán & phân tích kèo Rennanes FC vs Nantes 23h00, ngày 06/03

 
Nhận định Pháp
06/03/2016 22:59

Stade Rennais FC
Tỷ lệ Châu Á
1.01 : 0:1/4 : 0.90
Tỷ lệ Châu Âu
2.14 : 3.10 : 3.45
Tỷ lệ Tài xỉu
0.50 : 2.5 : 1.60

Nantes
 

 

Chìa khóa: Nantes không để thua kèo 9/10 trận gần đây tại Ligue I.

Ý kiến chuyên gia keo nha cai:Stade Rennais sẽ có trận đấu tương đối khó khăn ở lượt trận đêm nay khi phải tiếp đón Nantes trên sân nhà. Cần nhớ, 3 trận mới đây tiếp đón đối thủ trên sân nhà tại Ligue I, những gì Stade Rennais có được chỉ là 2 trận hòa và 1 trận thua.


Nantes không để thua kèo 9/10 trận gần đây tại Ligue I

Mặt khác, phong độ của Stade Rennais ở thời điểm này cũng không thực sự tốt khi chỉ 2/6 trận vừa qua tại Ligue I. Trái ngược, Nantes bước vào trận đấu này với phong độ hết sức ổn định. Cụ thể, 13 vòng đấu mới đây tại giải đấu cao nhất nước Pháp, “Chim Hoàng Yến” không một lần nếm mùi thất bại.

8/10 trận đối đầu mới đây có không quá hai bàn thắng được ghi. 4/5 trận vừa qua tại Ligue I của Stade Rennais về Xỉu. 9/14 trận gần nhất của Nantes tại giải VĐQG có kết quả tương tự.

TÌNH HÌNH LỰC LƯỢNG:

Stade Rennais: Mexer, Ntep, Cavare, Sylla chấn thương.

Nantes: Rongier chấn thương.

ĐỘI HÌNH DỰ KIẾN:

Stade Rennais (4-3-3): Costil – M’Bengue, Armand, Mendes, Danze – Gourcuff, Andre, Fernandes – Grosicki, Sio, Dembele

Nantes (4-2-3-1): Riou – Moimbe, Cana, Vizcarrondo, Sabaly – Gillet, Gomis, Adryan, Bedoya, Thomasson – Sala

Dự đoán chuyên gia: 1-1
Chọn: Nantes +1/4
Tài xỉu:
Xỉu

=======Số liệu thống kê trận đấu=======

Đối đầu Stade Rennes FC vs Nantes (trước đây)

22/03/2015 02:00 Stade Rennais FC 0- 0 Nantes
02/11/2014 20:00 Nantes 1- 1 Stade Rennais FC
23/02/2014 22:59 Nantes 0- 3 Stade Rennais FC
29/09/2013 19:00 Stade Rennais FC 1- 3 Nantes
27/07/2013 22:59 Stade Rennais FC 1- 1 Nantes
17/05/2009 22:00 Nantes 1- 1 Stade Rennais FC
14/12/2008 03:00 Stade Rennais FC 0- 0 Nantes
29/04/2007 01:00 Nantes 0- 2 Stade Rennais FC
03/12/2006 02:00 Stade Rennais FC 2- 0 Nantes
05/01/2006 02:30 Nantes 0- 2 Stade Rennais FC
07/08/2005 22:59 Stade Rennais FC 0- 3 Nantes
16/01/2005 03:00 Nantes 2- 0 Stade Rennais FC
22/08/2004 02:00 Stade Rennais FC 1- 0 Nantes

Số liệu thống kê kết quả gần đây của Stade Rennais FC và Nantes

Tiêu chí thống kê Stade Rennais FC (đội nhà) Nantes (đội khách)
10 trận gần nhất thắng 4/10 trận gần nhất
thắng 4/10 trận sân nhà gần nhất
thắng 4/10 trận gần nhất
thắng 2/10 trận sân khách gần nhất
5 trận gần nhất thắng 2/5 trận gần nhất
thắng 3/5 trận sân nhà gần nhất
thắng 1/5 trận gần nhất
thắng 0/5 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Châu Á (10 trận) thắng kèo 5/10 trận gần nhất
thắng kèo 4/10 trận sân nhà gần nhất
thắng kèo 6/10 trận gần nhất
thắng 6/10 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Châu Á (5 trận) thắng kèo 3/5 trận gần nhất
thắng kèo 3/5 trận sân nhà gần nhất
thắng kèo 2/5 trận gần nhất
thắng kèo 1/5 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Tài Xỉu (10 trận) về tài 5/10 trận gần nhất
về tài 4/10 trận sân nhà gần nhất
về tài 7/10 trận gần nhất
về tài 6/10 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Tài Xỉu (5 trận) về tài 1/5 trận gần nhất
về tài 0/5 trận sân nhà gần nhất
về tài 3/5 trận gần nhất
về tài 4/5 trận sân khách gần nhất

Lưu ý:
*: số liệu thống kê của đội chủ nhà ==> quan tâm tới SÂN NHÀ
**: số liệu của đội khách ==> quân tâm tới SÂN KHÁCH
 

Thống kê phong độ Châu Á 10 trận gần đây của Stade Rennais FC

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Châu Á KQ
28/02 Pháp Toulouse * 1 – 2 Stade Rennais FC 0-0.5 Thắng
21/02 Pháp Caen * 1 – 0 Stade Rennais FC 0 Thua
13/02 Pháp Stade Rennais FC * 1 – 0 Angers SCO 0.5 Thắng
07/02 Pháp Lille OSC * 0 – 0 Stade Rennais FC 0.5 Thắng
05/02 Pháp Stade Rennais FC * 0 – 1 Saint-Etienne 0-0.5 Thua
31/01 Pháp Bordeaux * 4 – 0 Stade Rennais FC 0 Thua
23/01 Pháp Stade Rennais FC * 1 – 0 Ajaccio GFCO 0.5 Thắng
20/01 Cúp Quốc Gia Pháp Stade Rennais FC * 1 – 3 Bourg Peronnas 1 Thua
17/01 Pháp ES Troyes AC 2 – 4 Stade Rennais FC * 0.5 Thắng
10/01 Pháp Stade Rennais FC * 2 – 2 Lorient 0.5 Thua

*: Đội có dấu * màu đỏ là đội chấp

Thống kê phong độ Châu Á 10 trận gần đây của Nantes

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Châu Á KQ
03/03 Cúp Quốc Gia Pháp Sochaux 1 – 1 Nantes * 0-0.5 Thua
28/02 Pháp Nantes * 0 – 0 Monaco 0-0.5 Thua
14/02 Pháp Nantes * 2 – 1 Lorient 0.5 Thắng
11/02 Cúp Quốc Gia Pháp Bordeaux * 2 – 2 Nantes 0 Hòa
07/02 Pháp Toulouse * 0 – 0 Nantes 0-0.5 Thắng
04/02 Pháp Nantes * 3 – 1 Ajaccio GFCO 0.5 Thắng
31/01 Pháp ES Troyes AC 0 – 1 Nantes * 0-0.5 Thắng
24/01 Pháp Nantes * 2 – 2 Bordeaux 0 Hòa
17/01 Pháp Guingamp * 2 – 2 Nantes 0-0.5 Thắng
10/01 Pháp Nantes * 2 – 1 Saint-Etienne 0 Thắng

*: Đội có dấu * màu đỏ là đội chấp

Thống kê phong độ Tài xỉu 10 trận gần đây của Stade Rennais FC

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Tài xỉu KQ
28/02 Pháp Toulouse 1 – 2 Stade Rennais FC 2-2.5 Tài
21/02 Pháp Caen 1 – 0 Stade Rennais FC 2.5 Xỉu
13/02 Pháp Stade Rennais FC 1 – 0 Angers SCO 2 Xỉu
07/02 Pháp Lille OSC 0 – 0 Stade Rennais FC 2 Xỉu
05/02 Pháp Stade Rennais FC 0 – 1 Saint-Etienne 2 Xỉu
31/01 Pháp Bordeaux 4 – 0 Stade Rennais FC 2-2.5 Tài
23/01 Pháp Stade Rennais FC 1 – 0 Ajaccio GFCO 2-2.5 Xỉu
20/01 Cúp Quốc Gia Pháp Stade Rennais FC 1 – 3 Bourg Peronnas 2.5 Tài
17/01 Pháp ES Troyes AC 2 – 4 Stade Rennais FC 2-2.5 Tài
10/01 Pháp Stade Rennais FC 2 – 2 Lorient 2-2.5 Tài

Thống kê phong độ Tài xỉu 10 trận gần đây của Nantes

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Tài xỉu KQ
03/03 Cúp Quốc Gia Pháp Sochaux 1 – 1 Nantes 2 Tài
28/02 Pháp Nantes 0 – 0 Monaco 2 Xỉu
14/02 Pháp Nantes 2 – 1 Lorient 2-2.5 Tài
11/02 Cúp Quốc Gia Pháp Bordeaux 2 – 2 Nantes 2 Tài
07/02 Pháp Toulouse 0 – 0 Nantes 2 Xỉu
04/02 Pháp Nantes 3 – 1 Ajaccio GFCO 2 Tài
31/01 Pháp ES Troyes AC 0 – 1 Nantes 2-2.5 Xỉu
24/01 Pháp Nantes 2 – 2 Bordeaux 2 Tài
17/01 Pháp Guingamp 2 – 2 Nantes 2 Tài
10/01 Pháp Nantes 2 – 1 Saint-Etienne 2 Tài