Trận cầu khó

Chủ nhật, ngày 28/02/2016

Nhận định, dự đoán & phân tích kèo Reims vs Bordeaux 02h00, ngày 28/02

 
Nhận định Pháp
28/02/2016 02:00

Stade Reims
Tỷ lệ Châu Á
0.91 : 0:0 : 1.00
Tỷ lệ Châu Âu
2.70 : 3.20 : 2.80
Tỷ lệ Tài xỉu
0.65 : 2.5 : 1.25

Bordeaux
 

 

Chìa khóa: Bordeaux không thắng kèo 4/5 trận gần nhất tại mọi mặt trận.

Ý kiến chuyên gia keo nha cai:Với để thua thua liên tiếp trước Bastia và mới đây là trước PSG, Stade Reims đang lâm vào tình cảnh nguy hiểm bởi lúc này họ chỉ còn hơn nhóm xuống hạng đúng 1 điểm. Rõ ràng với tình thế hiện tại, Stade Reims đang rất cần một chiến thắng để sốc lại tinh thần trong cuộc đua trụ hạng mùa này.


Bordeaux không thắng kèo 4/5 trận gần nhất tại mọi mặt trận

Bên kia sân, Bordeaux có phần thoải mái hơn đội chủ nhà khi lúc này họ đang đứng ở vị trí an toàn giữa bảng xếp hạng. Tuy nhiên không vì thế mà Bordeaux có thể chủ quan, cần nhớ 4 trận đối đầu gần nhất họ chỉ có được đúng 1 trận hòa và để thua tới 3 trận trước Stade Reims. Hơn nữa phong độ của Bordeaux ở thời điểm này cũng không thực sự thuyết phục khi chỉ thắng 1, hòa 1 và để thua 2 trận ở 4 vòng đấu gần nhất tại Ligue I.

6/7 trận đối đầu mới đây có không quá hai bàn thắng được ghi. 4/6 trận vừa qua của Stade Reims tại Ligue I về Xỉu. Trận gần nhất của Bordeaux có kết quả tương tự.

TÌNH HÌNH LỰC LƯỢNG:

Stade Reims: Kyei, Bulot, Tacalfred chấn thương.

Bordeaux: Plasil, Sertic, Maulun, Carrasso, Maurice-Belay, Debuchy, Pallois chấn thương.

ĐỘI HÌNH DỰ KIẾN:

Reims vs Bordeaux

Dự đoán chuyên gia: 1-0
Chọn: Stade Reims -0
Tài xỉu:
Xỉu

=======Số liệu thống kê trận đấu=======

Đối đầu Stade Reims vs Bordeaux (trước đây)

09/08/2015 22:00 Bordeaux 1- 2 Stade Reims
01/03/2015 02:00 Bordeaux 1- 1 Stade Reims
04/10/2014 01:30 Stade Reims 1- 0 Bordeaux
16/02/2014 02:00 Stade Reims 1- 0 Bordeaux
26/09/2013 00:00 Bordeaux 0- 0 Stade Reims
28/04/2013 01:00 Bordeaux 0- 0 Stade Reims
09/12/2012 20:00 Stade Reims 0- 0 Bordeaux
17/01/2007 03:00 Stade Reims 1- 2 Bordeaux

Số liệu thống kê kết quả gần đây của Stade Reims vs Bordeaux

Tiêu chí thống kê Stade Reims (đội nhà) Bordeaux (đội khách)
10 trận gần nhất thắng 2/10 trận gần nhất
thắng 2/10 trận sân nhà gần nhất
thắng 4/10 trận gần nhất
thắng 4/10 trận sân khách gần nhất
5 trận gần nhất thắng 2/5 trận gần nhất
thắng 2/5 trận sân nhà gần nhất
thắng 1/5 trận gần nhất
thắng 2/5 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Châu Á (10 trận) thắng kèo 3/10 trận gần nhất
thắng kèo 2/10 trận sân nhà gần nhất
thắng kèo 4/10 trận gần nhất
thắng 4/10 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Châu Á (5 trận) thắng kèo 2/5 trận gần nhất
thắng kèo 2/5 trận sân nhà gần nhất
thắng kèo 1/5 trận gần nhất
thắng kèo 2/5 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Tài Xỉu (10 trận) về tài 6/10 trận gần nhất
về tài 4/10 trận sân nhà gần nhất
về tài 8/10 trận gần nhất
về tài 10/10 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Tài Xỉu (5 trận) về tài 2/5 trận gần nhất
về tài 2/5 trận sân nhà gần nhất
về tài 4/5 trận gần nhất
về tài 5/5 trận sân khách gần nhất

Lưu ý:
*: số liệu thống kê của đội chủ nhà ==> quan tâm tới SÂN NHÀ
**: số liệu của đội khách ==> quân tâm tới SÂN KHÁCH
 

Thống kê phong độ Châu Á 10 trận gần đây của Stade Reims

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Châu Á KQ
20/02 Pháp Paris Saint Germain * 4 – 1 Stade Reims 2 Thua
14/02 Pháp Stade Reims * 0 – 1 Bastia 0.5 Thua
07/02 Pháp Caen * 0 – 2 Stade Reims 0-0.5 Thắng
04/02 Pháp Stade Reims * 2 – 1 Angers SCO 0-0.5 Thắng
31/01 Pháp Lorient * 2 – 0 Stade Reims 0-0.5 Thua
24/01 Pháp Stade Reims * 1 – 1 Saint-Etienne 0 Hòa
17/01 Pháp Ajaccio GFCO * 2 – 2 Stade Reims 0-0.5 Thắng
10/01 Pháp Stade Reims * 1 – 3 Toulouse 0 Thua
03/01 Cúp Quốc Gia Pháp Chambly 4 – 1 Stade Reims * 0.5 Thua
20/12 Pháp Bastia * 2 – 0 Stade Reims 0-0.5 Thua

*: Đội có dấu * màu đỏ là đội chấp

Thống kê phong độ Châu Á 10 trận gần đây của Bordeaux

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Châu Á KQ
20/02 Pháp Bordeaux * 0 – 0 Nice 0.5 Thua
14/02 Pháp Guingamp * 2 – 4 Bordeaux 0-0.5 Thắng
11/02 Cúp Quốc Gia Pháp Bordeaux * 2 – 2 Nantes 0 Hòa
07/02 Pháp Bordeaux * 1 – 4 Saint-Etienne 0.5 Thua
04/02 Pháp Lyon * 3 – 0 Bordeaux 0.5-1 Thua
31/01 Pháp Bordeaux * 4 – 0 Stade Rennais FC 0 Thắng
27/01 Cúp Liên Đoàn Pháp Lille OSC * 5 – 1 Bordeaux 0-0.5 Thua
24/01 Pháp Nantes * 2 – 2 Bordeaux 0 Hòa
20/01 Cúp Quốc Gia Pháp Angers SCO * 1 – 2 Bordeaux 0 Thắng
17/01 Pháp Bordeaux * 1 – 0 Lille OSC 0-0.5 Thắng

*: Đội có dấu * màu đỏ là đội chấp

Thống kê phong độ Tài xỉu 10 trận gần đây của Stade Reims

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Tài xỉu KQ
20/02 Pháp Paris Saint Germain 4 – 1 Stade Reims 3 Tài
14/02 Pháp Stade Reims 0 – 1 Bastia 2 Xỉu
07/02 Pháp Caen 0 – 2 Stade Reims 2-2.5 Xỉu
04/02 Pháp Stade Reims 2 – 1 Angers SCO 2 Tài
31/01 Pháp Lorient 2 – 0 Stade Reims 2-2.5 Xỉu
24/01 Pháp Stade Reims 1 – 1 Saint-Etienne 2-2.5 Xỉu
17/01 Pháp Ajaccio GFCO 2 – 2 Stade Reims 2-2.5 Tài
10/01 Pháp Stade Reims 1 – 3 Toulouse 2.5 Tài
03/01 Cúp Quốc Gia Pháp Chambly 4 – 1 Stade Reims 2 Tài
20/12 Pháp Bastia 2 – 0 Stade Reims 2 Tài

Thống kê phong độ Tài xỉu 10 trận gần đây của Bordeaux

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Tài xỉu KQ
20/02 Pháp Bordeaux 0 – 0 Nice 2-2.5 Xỉu
14/02 Pháp Guingamp 2 – 4 Bordeaux 2-2.5 Tài
11/02 Cúp Quốc Gia Pháp Bordeaux 2 – 2 Nantes 2 Tài
07/02 Pháp Bordeaux 1 – 4 Saint-Etienne 2 Tài
04/02 Pháp Lyon 3 – 0 Bordeaux 2.5 Tài
31/01 Pháp Bordeaux 4 – 0 Stade Rennais FC 2-2.5 Tài
27/01 Cúp Liên Đoàn Pháp Lille OSC 5 – 1 Bordeaux 2.5 Tài
24/01 Pháp Nantes 2 – 2 Bordeaux 2 Tài
20/01 Cúp Quốc Gia Pháp Angers SCO 1 – 2 Bordeaux 2 Tài
17/01 Pháp Bordeaux 1 – 0 Lille OSC 2 Xỉu