Nhận định, dự đoán & phân tích kèo trận Cork City vs Bohemians: 01h45, ngày 18/10

Thứ bảy, ngày 18/10/2014

Nhận định bóng đá Ireland 18/10/2014: Cork City – Bohemians (vòng 32)

 

Bóng đá Ireland

18/10/2014 01:45


Cork City

Tỷ lệ Châu Á

0.87 : 0:1 1/4 : 1.05

Tỷ lệ Châu Âu

1.35 : 4.32 : 8.54

Tỷ lệ Tài xỉu

1.05 : 2.5 : 0.78


Bohemians
 

Chìa khóa: Cork City chiến thắng 5 trận vừa qua

Ý kiến chuyên gia Keonhacai.com: Trong bối cảnh đối thủ trực tiếp Dundalk phải phân tán sức mạnh ở nhiều đấu trường và xuất hiện vài lần sảy chân thì Cork City lại đang có bước nước rút đáng khen ngợi. Từ chỗ đứng trước nguy cơ chia tay giấc mơ vô địch thì với 5 chiến thắng liên tiếp, đội chủ sân Turner's Cross đã chỉ còn cách ngôi đầu có 1 điểm.

 

Rất khó cản bước Cork City vào thời điểm này

Một kịch bản tuyệt vời đang được mở ra khi Cork City sẽ đối mặt với Dundalk ở vòng cuối được xem là chung kết của giải. Cuối tuần này, chỉ phải gặp Bohemians là một thuận lợi lớn với Cork City do đối thủ đã hết động lực. Hơn nữa, Bohemians cũng không có điểm nhấn nào đáng kể khi thua 3, hòa 3 sau 7 vòng mới đây và với lợi thế sân nhà, rất nhiều lý do để tin vào 3 điểm dễ dàng cho Cork City.

6/8 trận vừa qua của Bohemians có từ 3 bàn thắng trở lên. 3 trận gần đây của Cork City cũng có ít nhất 3 lần lưới rung và chọn Tài là đúng đắn.

Dự đoán chuyên gia: 4-1
Chọn: Cork City -1 1/4
Tài xỉu: Tài
 

======= Thống kê trận đấu =======

Nhận định bóng đá thống kê kết quả đối đầu

01:45 26/08/2014 Bohemians 1- 0 Cork City
01:45 23/08/2014 Cork City 2- 2 Bohemians
02:00 26/07/2014 Bohemians 2- 0 Cork City
01:45 26/04/2014 Cork City 1- 1 Bohemians
01:45 10/08/2013 Cork City 1- 0 Bohemians

Nhận định bóng đá thống kê phong độ của Cork City:

Cork City thắng 6/10 trận gần đây và 5/5 trận gần nhất. Trên sân nhà Cork City thắng 6/10 trận gần đây và 3/5 trận gần nhất.

Kèo châu ÁCork City thắng 5/10 trận gần đây và 4/5 trận gần nhất, về sân nhà Cork City thắng kèo châu á 4/10 trận gần đây và 2/5 trận gần nhất.

Kèo tài xỉu5/10 trận và 3/5 trận gần nhất của Cork City có trên 2 bàn thắng; Trên sân nhà Cork City nổ TÀI 7/10 trận gần đây và 3/5 trận gần nhất.

Nhận định bóng đá thống kê phong độ của Bohemians:

Bohemians thắng 3/10 trận gần đây và 1/5 trận gần nhất. Trên sân khách Bohemians thắng 2/10 trận gần đây và 0/5 trận gần nhất.

Kèo châu ÁBohemians thắng 4/10 trận gần đây và 2/5 trận gần nhất, đá sân khách Bohemians thắng kèo châu á 4/10 trận gần đây và 1/5 trận gần nhất.

Kèo tài xỉu6/10 trận và 2/5 trận gần nhất của Bohemians có trên 2 bàn thắng; Trên sân khách Bohemians nổ TÀI 8/10 trận gần đây và 4/5 trận gần nhất.

Dự đoán của máy tính

Chọn: Cork City -1 1/4

Tài xỉu: Tài

web bóng đá thống kê kết quả gần đây của Cork City

01:45 11/10/2014 UC Dublin UCD 0 – 4 Cork City
02:00 04/10/2014 Cork City 2 – 1 Drogheda United
01:05 27/09/2014 Cork City 2 – 1 Sligo Rovers
23:30 21/09/2014 Limerick FC 0 – 1 Cork City
01:45 06/09/2014 Cork City 1 – 0 Shamrock Rovers
01:45 30/08/2014 Athlone 2 – 2 Cork City
01:45 26/08/2014 Bohemians 1 – 0 Cork City
01:45 23/08/2014 Cork City 2 – 2 Bohemians
01:45 19/08/2014 Cork City 1 – 1 Bray Wanderers
01:45 16/08/2014 Derry City 0 – 1 Cork City

web bóng đá thống kê kết quả gần đây của Bohemians

01:45 11/10/2014 Bohemians 2 – 2 Sligo Rovers
01:45 01/10/2014 St. Patrick's 3 – 1 Bohemians
01:45 27/09/2014 Bohemians 2 – 0 Limerick FC
01:45 24/09/2014 Bohemians 1 – 1 Shamrock Rovers
01:45 20/09/2014 Athlone 0 – 0 Bohemians
01:45 13/09/2014 St. Patrick's 3 – 2 Bohemians
01:45 09/09/2014 Sligo Rovers 3 – 2 Bohemians
01:45 06/09/2014 Bohemians 2 – 1 Bray Wanderers
01:45 30/08/2014 Dundalk 3 – 2 Bohemians
01:45 26/08/2014 Bohemians 1 – 0 Cork City

Bảng thống kê kèo châu Á 10 trận gần đây của Cork City

 
Cork City
 
Vòng
Thời gian
Đội bóng
Tỷ số
Đội bóng
Tỷ lệ
Kết quả
Ireland
11/10/2014
UC Dublin UCD
0 – 4
Cork City*
1 3/4:0
Thắng
Ireland
04/10/2014
Cork City*
2 – 1
Drogheda United
0:1 1/4
Thua
Ireland
27/09/2014
Cork City*
2 – 1
Sligo Rovers
0:3/4
Thắng
Ireland
21/09/2014
Limerick FC
0 – 1
Cork City*
1/2:0
Thắng
Ireland
06/09/2014
Cork City
1 – 0
Shamrock Rovers*
1/4:0
Thắng
Ireland
30/08/2014
Athlone
2 – 2
Cork City*
3/4:0
Thua
Ireland – FAI Cup
26/08/2014
Bohemians*
1 – 0
Cork City
0:0
Thua
Ireland – FAI Cup
23/08/2014
Cork City*
2 – 2
Bohemians
0:1/2
Thua
Ireland
19/08/2014
Cork City*
1 – 1
Bray Wanderers
0:1 3/4
Thua
Ireland
16/08/2014
Derry City*
0 – 1
Cork City
0:1/4
Thắng
Ireland
09/08/2014
Cork City
1 – 0
St. Patrick's*
1/4:0
Thắng
 
 

Bảng thống kê kèo châu Á 10 trận gần đây của Bohemians

 
Bohemians
 
Vòng
Thời gian
Đội bóng
Tỷ số
Đội bóng
Tỷ lệ
Kết quả
Ireland
11/10/2014
Bohemians*
2 – 2
Sligo Rovers
0:0
Hòa
Ireland
01/10/2014
St. Patrick's*
3 – 1
Bohemians
0:3/4
Thua
Ireland
27/09/2014
Bohemians*
2 – 0
Limerick FC
0:3/4
Thắng
Ireland
24/09/2014
Bohemians
1 – 1
Shamrock Rovers*
1/2:0
Thắng
Ireland
20/09/2014
Athlone
0 – 0
Bohemians*
1/4:0
Thua
Ireland – FAI Cup
13/09/2014
St. Patrick's*
3 – 2
Bohemians
0:3/4
Thua
Ireland
09/09/2014
Sligo Rovers*
3 – 2
Bohemians
0:1/2
Thua
Ireland
06/09/2014
Bohemians*
2 – 1
Bray Wanderers
0:1
Hòa
Ireland
30/08/2014
Dundalk*
3 – 2
Bohemians
0:1 1/2
Thắng
Ireland – FAI Cup
26/08/2014
Bohemians*
1 – 0
Cork City
0:0
Thắng
Ireland – FAI Cup
23/08/2014
Cork City*
2 – 2
Bohemians
0:1/2
Thắng
 
 

Bảng thống kê kèo tài xỉu 10 trận gần đây của Cork City

 
Cork City
 
Vòng
Thời gian
Đội bóng
Tỷ số
Đội bóng
Tỷ lệ
Kết quả
Ireland
11/10/2014
UC Dublin UCD
0 – 4
Cork City
3
Tài
Ireland
04/10/2014
Cork City
2 – 1
Drogheda United
2.5
Tài
Ireland
27/09/2014
Cork City
2 – 1
Sligo Rovers
2.5
Tài
Ireland
21/09/2014
Limerick FC
0 – 1
Cork City
2.5
Xỉu
Ireland
06/09/2014
Cork City
1 – 0
Shamrock Rovers
2
Xỉu
Ireland
30/08/2014
Athlone
2 – 2
Cork City
2-2.5
Tài
Ireland – FAI Cup
26/08/2014
Bohemians
1 – 0
Cork City
2-2.5
Xỉu
Ireland – FAI Cup
23/08/2014
Cork City
2 – 2
Bohemians
2-2.5
Tài
Ireland
19/08/2014
Cork City
1 – 1
Bray Wanderers
3
Xỉu
Ireland
16/08/2014
Derry City
0 – 1
Cork City
2-2.5
Xỉu
Ireland
09/08/2014
Cork City
1 – 0
St. Patrick's
2.5
Xỉu
 
 

Bảng thống kê kèo tài xỉu 10 trận gần đây của Bohemians