Nhận định, dự đoán & phân tích kèo trận Atletico Paranaense vs Santos 04h30, ngày 20/11

Thứ năm, ngày 20/11/2014

 

Nhận định bóng đá Brazil
20/11/2014 04:30

Atletico Paranaense
Tỷ lệ Châu Á
0.87 : 0:1/4 : 1.05
Tỷ lệ Châu Âu
2.07 : 3.24 : 3.37
Tỷ lệ Tài xỉu
0.75 : 2.5 : 1.11

Santos
 

Chìa khóa: Atletico Paranaense toàn thắng 3 trận đối đầu gần nhất trên sân nhà (hay trên danh nghĩa đội chủ nhà).

Ý kiến chuyên gia Keonhacai.com: Lúc này Atletico Paranaense và Santos cùng có được 46 điểm và đang nằm trong nhóm an toàn. Tuy nhiên nếu nhìn vào phong độ thời gian gần đây có lẽ Atletico Paranaense đang là đội nhỉnh hơn đối phương.


Atletico Paranaense toàn thắng 3 trận đối đầu gần nhất trên sân nhà 

Cụ thể, 3 trận gần nhất Atletico Paranaense thắng tới hai trận. Nếu tính riêng những trận đấu trên sân nhà Atletico Paranaense thắng 4 trong số 5 trận vừa rồi. Trái ngược, Santos bước vào trận đấu này với tinh thần không tốt khi có chuỗi 7 trận liên tiếp không thắng tại mọi mặt trận, trong đó toàn thua cả 3 trận gần nhất tại giải VĐQG.

Trận đối đầu mới đây có không quá hai bàn thắng được ghi. 3 trận vừa rồi của Atletico Paranaense về Xỉu. 4/5 trận gần nhất của Santos có kết quả tương tự.

SỐ LIỆU THỐNG KÊ:

– Hai đội đã chạm trán tổng cộng 40 lần trên mọi đấu trường từ năm 1968 tới nay với kết quả Paranaense thắng 12, Santos thắng 18 còn lại là 10 trận hòa.

– Santos chiến thắng 3 trong số 4 trận đối đầu gần nhất, ghi được 9 bàn sau 4 trận đó.

– Tuy nhiên trên sân Paranaense, Santos chỉ thắng 1 trong số 10 lần gần đây ghé thăm (thắng 7, hòa 2).

– Từ đầu tháng 9 tới nay, Paranaense trải qua 15 trận không có kết quả hòa (thắng 7, thua 8).

– Santos đang có chuỗi 7 trận liên tiếp không thắng trên mọi mặt trận (thua 5, hòa 2).

– Santos là đội đứng thứ 2 về số bàn thắng ghi được từ những tình huống phạt góc (8 bàn) trong khi Paranaense ít thứ 2 giải (2 bàn).

– Paranaense hiện đang là đội có số lần dứt điểm ít thứ 2 tại giải (368 lần).

– Tiền vệ Deivid của Paranaense đang nằm trong tốp 3 người tắc bóng nhiều nhất giải (91 lần).

– Hậu vệ Cleberson của Paranaense đang là người có số lần chặn các cú dứt điểm của đối phương nhiều thứ 2 giải (26 lần).

TÌNH HÌNH LỰC LƯỢNG:

– Paranaense: Khả năng kịp bình phục chấn thương của Coutinho là chưa chắc chắn.

– Santos: Henrique, Geuvanio, Braz, Ferraz vẫn đang dưỡng thương. Mena tập trung ĐTQG.

Dự đoán chuyên gia: 1-0

Chọn:  Atletico Paranaense -1/4

Tài xỉu: Xỉu

=======Số liệu thống kê trận đấu=======

Phong độ Atletico Paranaense gần đây

17/11/2014 02:00 Atletico Paranaense 0 – 1 Sport Club Recife (PE)
09/11/2014 06:00 Botafogo (RJ) 0 – 2 Atletico Paranaense
03/11/2014 04:30 Atletico Paranaense 1 – 0 Atletico Mineiro (MG)
26/10/2014 01:20 Fluminense (RJ) 2 – 1 Atletico Paranaense
23/10/2014 04:30 Criciuma 0 – 1 Atletico Paranaense
20/10/2014 01:00 Atletico Paranaense 2 – 1 CR Flamengo (RJ)
13/10/2014 04:30 Atletico Paranaense 3 – 0 Figueirense (SC)
09/10/2014 05:30 Sao Paulo 1 – 0 Atletico Paranaense
05/10/2014 02:20 Coritiba (PR) 1 – 0 Atletico Paranaense
29/09/2014 02:00 Atletico Paranaense 1 – 0 Corinthians Paulista (SP)

Phong độ Santos gần đây

17/11/2014 02:00 Santos 0 – 1 Cruzeiro (MG)
10/11/2014 04:30 Corinthians Paulista (SP) 1 – 0 Santos
06/11/2014 07:00 Santos 3 – 3 Cruzeiro (MG)
03/11/2014 02:00 Santos 1 – 2 Internacional (RS)
30/10/2014 07:00 Cruzeiro (MG) 1 – 0 Santos
26/10/2014 03:30 Chapecoense SC 1 – 1 Santos
23/10/2014 07:00 Santos 0 – 1 Fluminense (RJ)
20/10/2014 01:00 Palmeiras 1 – 3 Santos
17/10/2014 07:30 Santos 5 – 0 Botafogo (RJ)
13/10/2014 04:30 Criciuma 3 – 0 Santos

Đối đầu Atletico Paranaense – Santos (trước đây)

21/08/2014 05:30 Santos 2- 0 Atletico Paranaense
02/12/2013 04:30 Santos 2- 1 Atletico Paranaense
05/09/2013 05:30 Atletico Paranaense 2- 1 Santos
30/10/2011 03:00 Santos 4- 1 Atletico Paranaense
30/10/2011 03:00 Santos 4- 1 Atletico Paranaense
01/08/2011 04:30 Atletico Paranaense 3- 2 Santos
01/08/2011 04:30 Atletico Paranaense 3- 2 Santos
10/10/2010 04:30 Santos 2- 0 Atletico Paranaense
22/07/2010 07:50 Atletico Paranaense 2- 0 Santos
29/10/2009 04:30 Atletico Paranaense 1- 1 Santos
23/07/2009 07:00 Santos 1- 0 Atletico Paranaense
05/10/2008 04:20 Santos 4- 0 Atletico Paranaense
06/07/2008 04:20 Atletico Paranaense 1- 0 Santos
31/08/2007 06:30 Santos 3- 1 Atletico Paranaense
28/05/2007 02:00 Atletico Paranaense 0- 1 Santos
31/08/2006 08:00 Atletico Paranaense 2- 1 Santos
24/04/2006 02:00 Santos 2- 0 Atletico Paranaense
08/09/2005 07:45 Atletico Paranaense 3- 3 Santos
16/06/2005 08:00 Santos 0- 2 Atletico Paranaense
02/06/2005 05:15 Atletico Paranaense 3- 2 Santos

Số liệu thống kê kết quả gần đây của Atletico Paranaense và Santos

Tiêu chí thống kê Atletico Paranaense (đội nhà) Santos (đội khách)
10 trận gần nhất thắng 6/10 trận gần nhất
thắng 8/10 trận sân nhà gần nhất
thắng 2/10 trận gần nhất
thắng 2/10 trận sân khách gần nhất
5 trận gần nhất thắng 3/5 trận gần nhất
thắng 3/5 trận sân nhà gần nhất
thắng 0/5 trận gần nhất
thắng 0/5 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Châu Á (10 trận) thắng 6/10 trận gần nhất
thắng 8/10 trận sân nhà gần nhất
thắng 3/10 trận gần nhất
thắng 4/10 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Châu Á (5 trận) thắng 3/5 trận gần nhất
thắng 3/5 trận sân nhà gần nhất
thắng 0/5 trận gần nhất
thắng 1/5 trận sân khách gần nhất
số bàn thắng >= 3 (10 trận) 3/10 trận gần nhất
4/10 trận sân nhà gần nhất
5/10 trận gần nhất
4/10 trận sân khách gần nhất
số bàn thắng >= 3 (5 trận) 1/5 trận gần nhất
1/5 trận sân nhà gần nhất
2/5 trận gần nhất
0/5 trận sân khách gần nhất

Lưu ý:
*: số liệu thống kê của đội chủ nhà ==> quan tâm tới SÂN NHÀ
**: số liệu của đội khách ==> quân tâm tới SÂN KHÁCH

MÁY TÍNH dự đoán kết quả BÓNG ĐÁ Atletico Paranaense vs Santos

Chọn: Atletico Paranaense -1/4
Tài xỉu: Xỉu

Thống kê Châu Á 10 trận gần đây của Atletico Paranaense

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Châu Á KQ
17/11 Brazil Atletico Paranaense * 0 – 1 Sport Club Recife (PE) 0.5-1 Thua
09/11 Brazil Botafogo (RJ) * 0 – 2 Atletico Paranaense 0-0.5 Thắng
03/11 Brazil Atletico Paranaense * 1 – 0 Atletico Mineiro (MG) 0-0.5 Thắng
26/10 Brazil Fluminense (RJ) * 2 – 1 Atletico Paranaense 0.5-1 Thua
23/10 Brazil Criciuma * 0 – 1 Atletico Paranaense 0-0.5 Thắng
20/10 Brazil Atletico Paranaense * 2 – 1 CR Flamengo (RJ) 0.5 Thắng
13/10 Brazil Atletico Paranaense * 3 – 0 Figueirense (SC) 1 Thắng
09/10 Brazil Sao Paulo * 1 – 0 Atletico Paranaense 1 Hòa
05/10 Brazil Coritiba (PR) * 1 – 0 Atletico Paranaense 0.5 Thua
29/09 Brazil Atletico Paranaense * 1 – 0 Corinthians Paulista (SP) 0 Thắng

*: Đội có dấu * màu đỏ là đội chấp

Thống kê Châu Á 10 trận gần đây của Santos

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Châu Á KQ
17/11 Brazil Santos * 0 – 1 Cruzeiro (MG) 0-0.5 Thua
10/11 Brazil Corinthians Paulista (SP) * 1 – 0 Santos 0.5 Thua
06/11 Cúp Quốc Gia Brazil Santos * 3 – 3 Cruzeiro (MG) 0-0.5 Thua
03/11 Brazil Santos * 1 – 2 Internacional (RS) 0 Thua
30/10 Cúp Quốc Gia Brazil Cruzeiro (MG) * 1 – 0 Santos 1 Hòa
26/10 Brazil Chapecoense SC * 1 – 1 Santos 0.5 Thắng
23/10 Brazil Santos * 0 – 1 Fluminense (RJ) 0.5-1 Thua
20/10 Brazil Palmeiras * 1 – 3 Santos 0-0.5 Thắng
17/10 Cúp Quốc Gia Brazil Santos * 5 – 0 Botafogo (RJ) 1 Thắng
13/10 Brazil Criciuma * 3 – 0 Santos 0-0.5 Thua

*: Đội có dấu * màu đỏ là đội chấp