Trận cầu khó

Thứ năm, ngày 22/12/2016

Nhận định, dự đoán & phân tích Bayern Munich vs RB Leipzig 02h00, ngày 22/12

 
Nhận định Đức
22/12/2016 02:00

Bayern Munich
Tỷ lệ Châu Á
1.01 : 0:1 1/2 : 0.91
Tỷ lệ Châu Âu
1.33 : 5.00 : 7.50
Tỷ lệ Tài xỉu
0.83 : 3-3.5 : 1.07

RB Leipzig
 

 

Chìa khóa: Bayern Munich không thắng kèo 10/12 trận gần nhất.

Ý kiến chuyên gia keo nha cai:Đây có thể xem là trận chung kết quyết định tới danh hiệu vô địch mùa đông của Bundesliga 2016/17 và nhìn xa hơn nó sẽ ảnh hưởng tới kết quả cuối mùa khi Bayern Munich và RB Leipzig đang là hai đội xếp đầu bảng xếp hạng với khoảng cách 9 điểm so với nhóm bám đuổi. Trở lại với trận đấu này, Hùm xám xứ Bavaria là đội được giới chuyên môn đánh giá cao hơn rất nhiều khi họ sở hữu trong tay đội hình chất lượng và đầy đủ nhất. Quan trong hơn, họ đang có được phong độ tốt với 5 trận toàn thắng liên tiếp tại mọi mặt trận và thêm lợi thế sân nhà.

Dafabet thưởng 100% lên đến 1.200.000 VNĐ lần nạp đầu tiên. Tạo tài khoản ngay


RB Leipzig hứa hẹn sẽ đem đến nhiều khó khăn cho Bayern

Rất có thể Bayern sẽ có trọn 3 điểm nhưng công bằng đây sẽ là trận đấu khiến thầy trò Ancelotti tốn không ít mồ hôi. Có thể RB Leipzig chỉ là đội bóng mới thăng hạng mùa này nhưng với những gì đã thể hiện trong suốt 15 vòng đấu đầu tiên, đội bóng bị ghết nhất nước Đức đã khiến giới điêu mộ phải thay đổi cách nhìn. Nên biết, RB Leipzig có tới 11 trận thắng hòa 3 và chỉ để thua 1 – thành tích ngang bằng với Bayern nhưng thua kém hiệu số bàn thắng thua. Đáng nói hơn, RB Leipzig đang là đội bóng có tỷ lệ thắng kèo cao nhất giải, trái lại Bayern là một trong 4 đội có tỷ lệ thua kèo cao nhất. Nhìn vào thực lực của RB Leipzig, rất có thể trận đấu này sẽ có tỷ số không quá cách biệt và lựa chọn đội khách sẽ là quyết định sáng suốt.

2/3 trận mới đây, Bayern có chiến thắng với tỷ số 1-0. 2 trận gần đây của RB Leipzig về Xỉu.

TÌNH HÌNH LỰC LƯỢNG:

Bayern: Boateng, Coman chấn thương.

RB Leipzig: Compper, Gipson, Halstenberg, Klostermann, Papadopoulos, Keita chấn thương.

ĐỘI HÌNH DỰ KIẾN:

Dự đoán chuyên gia: 1-0
Chọn:RB Leipzig +1 1/2
Tài xỉu:
Xỉu

=======Số liệu thống kê trận đấu=======

Đối đầu Bayern Munich vs RB Leipzig 

Không có thành tích đối đầu trước đây giữa 2 đội !

Số liệu thống kê kết quả gần đây của Bayern Munich – RB Leipzig

Tiêu chí thống kê Bayern Munich (đội nhà) RB Leipzig (đội khách)
10 trận gần nhất thắng 7/10 trận gần nhất
thắng 8/10 trận sân nhà gần nhất
thắng 9/10 trận gần nhất
thắng 8/10 trận sân khách gần nhất
5 trận gần nhất thắng 5/5 trận gần nhất
thắng 5/5 trận sân nhà gần nhất
thắng 4/5 trận gần nhất
thắng 3/5 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Châu Á (10 trận) thắng kèo 2/10 trận gần nhất
thắng kèo 2/10 trận sân nhà gần nhất
thắng kèo 8/10 trận gần nhất
thắng 8/10 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Châu Á (5 trận) thắng kèo 2/5 trận gần nhất
thắng kèo 2/5 trận sân nhà gần nhất
thắng kèo 4/5 trận gần nhất
thắng kèo 3/5 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Tài Xỉu (10 trận) về tài 6/10 trận gần nhất
về tài 6/10 trận sân nhà gần nhất
về tài 6/10 trận gần nhất
về tài 4/10 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Tài Xỉu (5 trận) về tài 3/5 trận gần nhất
về tài 3/5 trận sân nhà gần nhất
về tài 3/5 trận gần nhất
về tài 3/5 trận sân khách gần nhất

Lưu ý:
*: số liệu thống kê của đội chủ nhà ==> quan tâm tới SÂN NHÀ
**: số liệu của đội khách ==> quân tâm tới SÂN KHÁCH
 

Thống kê phong độ Châu Á 10 trận gần đây của Bayern Munich

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Châu Á KQ
18/12 Đức Darmstadt 0 – 1 Bayern Munich * 2 Thua
10/12 Đức Bayern Munich * 5 – 0 Wolfsburg 2.5 Thắng
07/12 Cúp C1 Champions League Bayern Munich * 1 – 0 Atletico Madrid 1 Hòa
03/12 Đức Mainz 05 1 – 3 Bayern Munich * 1.5-2 Thắng
27/11 Đức Bayern Munich * 2 – 1 Bayer Leverkusen 1.5 Thua
24/11 Cúp C1 Champions League FK Rostov 3 – 2 Bayern Munich * 1.5-2 Thua
20/11 Đức Borussia Dortmund 1 – 0 Bayern Munich * 0-0.5 Thua
05/11 Đức Bayern Munich * 1 – 1 Hoffenheim 2-2.5 Thua
02/11 Cúp C1 Champions League PSV Eindhoven 1 – 2 Bayern Munich * 1.5 Thua
29/10 Đức Augsburg 1 – 3 Bayern Munich * 2 Hòa

*: Đội có dấu * màu đỏ là đội chấp

Thống kê phong độ Châu Á 10 trận gần đây của RB Leipzig

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Châu Á KQ
17/12 Đức RB Leipzig * 2 – 0 Hertha Berlin 0.5-1 Thắng
10/12 Đức Ingolstadt 04 1 – 0 RB Leipzig * 0.5 Thua
04/12 Đức RB Leipzig * 2 – 1 Schalke 04 0.5 Thắng
26/11 Đức Freiburg 1 – 4 RB Leipzig * 0.5 Thắng
19/11 Đức Bayer Leverkusen * 2 – 3 RB Leipzig 0-0.5 Thắng
06/11 Đức RB Leipzig * 3 – 1 Mainz 05 1 Thắng
29/10 Đức Darmstadt 0 – 2 RB Leipzig * 0.5-1 Thắng
23/10 Đức RB Leipzig * 3 – 1 Werder Bremen 1 Thắng
16/10 Đức Wolfsburg * 0 – 1 RB Leipzig 0-0.5 Thắng
06/10 Giao Hữu RB Leipzig * 3 – 2 Dukla Praha 1 Hòa

*: Đội có dấu * màu đỏ là đội chấp