Thứ bảy, ngày 13/12/2014

Nhận định, dự đoán & phân tích kèo trận Wellington Phoenix vs Central Coast Mariners 11h00, ngày 13/12

 

 












Nhận định bóng đá Úc
13/12/2014 11:00

Wellington Phoenix
Tỷ lệ Châu Á
0.91 : 0:1/2 : 0.97
Tỷ lệ Châu Âu
1.92 : 3.30 : 3.85
Tỷ lệ Tài xỉu
0.96 : 2.5 : 0.80

Central Coast Mariners FC
   

 Chìa khóa: Wellington Phoenix toàn thắng hai trận đối đầu gần nhất.

Ý kiến chuyên gia Keonhacai.com: Phải thi đấu trên sân trung lập nhưng Wellington Phoenix vẫn khiến Central Coast Mariners phải e sợ. Cũng chẳng lạ khi nhìn vào phong độ gần đây của cả hai. Trong khi Wellington Phoenix bước vào trận đấu này với hai trận thắng ân tượng trước Newcastle Jets và Melbourne City thì Central Coast Mariners đang là một trong hai đội chưa từng hưởng niềm vui chiến thắng tại A League.


Wellington Phoenix toàn thắng hai trận đối đầu gần nhất

Thêm nữa, 3 trận sân nhà mới đây (hay được sân trung lập được  xem là sân nhà) Wellington Phoenix đều có trọn 3 điểm, ghi tới 10 bàn và chỉ để thủng lưới 2 lần trong 3 trận đấu đó. Rõ ràng với những con số thống kê trên, lựa chọn Wellington Phoenix là quyết định hoàn toàn chính xác.

2 trận đối đầu gần nhất nổ Tài. 4 trận vừa rồi của Wellington Phoenix có kết quả tương tự, nổ Tài. Trận mới đây Central Coast Mariners để thủng lưới tới 3 bàn thua.

Dự đoán chuyên gia: 3-0

Chọn: Wellington Phoenix -1/2

Tài xỉu: Tài

=======Số liệu thống kê trận đấu=======

Phong độ Wellington Phoenix gần đây

06/12/2014 13:05 Newcastle Jets FC 1 – 3 Wellington Phoenix
30/11/2014 11:00 Wellington Phoenix 5 – 1 Melbourne City
21/11/2014 17:45 Perth Glory FC 2 – 1 Wellington Phoenix
15/11/2014 13:00 Adelaide United FC 2 – 1 Wellington Phoenix
07/11/2014 13:30 Wellington Phoenix 1 – 0 Western Sydney
03/11/2014 15:30 Melbourne Victory FC 2 – 0 Wellington Phoenix
26/10/2014 11:00 Wellington Phoenix 4 – 1 Newcastle Jets FC
18/10/2014 13:00 Central Coast Mariners FC 1 – 2 Wellington Phoenix
12/10/2014 11:00 Wellington Phoenix 1 – 2 Perth Glory FC
19/09/2014 16:30 Sydney FC 0 – 0 Wellington Phoenix

Phong độ Central Coast Mariners FC gần đây

05/12/2014 15:45 Central Coast Mariners FC 0 – 3 Melbourne Victory FC
30/11/2014 13:00 Newcastle Jets FC 1 – 1 Central Coast Mariners FC
23/11/2014 13:00 Central Coast Mariners FC 0 – 2 Adelaide United FC
19/11/2014 15:35 Western Sydney 0 – 0 Central Coast Mariners FC
16/11/2014 13:00 Melbourne City 2 – 2 Central Coast Mariners FC
12/11/2014 15:30 Adelaide United FC 3 – 2 Central Coast Mariners FC
09/11/2014 13:00 Central Coast Mariners FC 0 – 1 Perth Glory FC
02/11/2014 13:00 Sydney FC 2 – 0 Central Coast Mariners FC
18/10/2014 13:00 Central Coast Mariners FC 1 – 2 Wellington Phoenix
11/10/2014 13:00 Central Coast Mariners FC 1 – 0 Newcastle Jets FC

Đối đầu Wellington Phoenix – Central Coast Mariners FC (trước đây)

18/10/2014 13:00 Central Coast Mariners FC 1- 2 Wellington Phoenix
21/02/2014 15:35 Central Coast Mariners FC 1- 4 Wellington Phoenix
12/01/2014 13:00 Wellington Phoenix 1- 1 Central Coast Mariners FC
19/12/2013 15:30 Central Coast Mariners FC 1- 0 Wellington Phoenix
07/02/2013 15:00 Central Coast Mariners FC 5- 0 Wellington Phoenix
22/12/2012 11:00 Wellington Phoenix 1- 1 Central Coast Mariners FC
11/11/2012 10:30 Wellington Phoenix 0- 1 Central Coast Mariners FC
25/03/2012 10:00 Wellington Phoenix 1- 2 Central Coast Mariners FC
18/02/2012 13:30 Central Coast Mariners FC 2- 0 Wellington Phoenix
04/11/2011 13:30 Wellington Phoenix 1- 2 Central Coast Mariners FC
09/01/2011 13:00 Central Coast Mariners FC 1- 0 Wellington Phoenix
13/11/2010 13:30 Wellington Phoenix 0- 3 Central Coast Mariners FC
22/08/2010 10:00 Wellington Phoenix 2- 0 Central Coast Mariners FC
12/02/2010 13:30 Wellington Phoenix 3- 0 Central Coast Mariners FC
31/12/2009 14:00 Central Coast Mariners FC 0- 2 Wellington Phoenix
27/09/2009 10:00 Wellington Phoenix 0- 0 Central Coast Mariners FC
19/12/2008 13:30 Wellington Phoenix 1- 0 Central Coast Mariners FC
19/10/2008 11:00 Central Coast Mariners FC 0- 1 Wellington Phoenix
14/09/2008 12:00 Wellington Phoenix 0- 0 Central Coast Mariners FC
19/01/2008 15:00 Central Coast Mariners FC 2- 0 Wellington Phoenix

Số liệu thống kê kết quả gần đây của Wellington Phoenix và Central Coast Mariners FC

Tiêu chí thống kê Wellington Phoenix (đội nhà) Central Coast Mariners FC (đội khách)
10 trận gần nhất thắng 5/10 trận gần nhất
thắng 6/10 trận sân nhà gần nhất
thắng 1/10 trận gần nhất
thắng 0/10 trận sân khách gần nhất
5 trận gần nhất thắng 3/5 trận gần nhất
thắng 5/5 trận sân nhà gần nhất
thắng 0/5 trận gần nhất
thắng 0/5 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Châu Á (10 trận) thắng 6/10 trận gần nhất
thắng 8/10 trận sân nhà gần nhất
thắng 4/10 trận gần nhất
thắng 6/10 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Châu Á (5 trận) thắng 3/5 trận gần nhất
thắng 5/5 trận sân nhà gần nhất
thắng 3/5 trận gần nhất
thắng 5/5 trận sân khách gần nhất
số bàn thắng >= 3 (10 trận) 7/10 trận gần nhất
6/10 trận sân nhà gần nhất
4/10 trận gần nhất
4/10 trận sân khách gần nhất
số bàn thắng >= 3 (5 trận) 4/5 trận gần nhất
3/5 trận sân nhà gần nhất
2/5 trận gần nhất
1/5 trận sân khách gần nhất

Lưu ý:
*: số liệu thống kê của đội chủ nhà ==> quan tâm tới SÂN NHÀ
**: số liệu của đội khách ==> quân tâm tới SÂN KHÁCH

MÁY TÍNH dự đoán kết quả BÓNG ĐÁ Wellington Phoenix vs Central Coast Mariners FC

Chọn: Wellington Phoenix -1/2
Tài xỉu: Xỉu

Thống kê Châu Á 10 trận gần đây của Wellington Phoenix

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Châu Á KQ
06/12 Úc Newcastle Jets FC * 1 – 3 Wellington Phoenix 0 Thắng
30/11 Úc Wellington Phoenix * 5 – 1 Melbourne City 0-0.5 Thắng
21/11 Úc Perth Glory FC * 2 – 1 Wellington Phoenix 0.5-1 Thua
15/11 Úc Adelaide United FC * 2 – 1 Wellington Phoenix 1 Hòa
07/11 Úc Wellington Phoenix * 1 – 0 Western Sydney 0 Thắng
03/11 Úc Melbourne Victory FC * 2 – 0 Wellington Phoenix 0.5 Thua
26/10 Úc Wellington Phoenix * 4 – 1 Newcastle Jets FC 0.5 Thắng
18/10 Úc Central Coast Mariners FC * 1 – 2 Wellington Phoenix 0.5-1 Thắng
12/10 Úc Wellington Phoenix * 1 – 2 Perth Glory FC 0-0.5 Thua
19/09 Giao Hữu Sydney FC * 0 – 0 Wellington Phoenix 0.5 Thắng

*: Đội có dấu * màu đỏ là đội chấp

Thống kê Châu Á 10 trận gần đây của Central Coast Mariners FC

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Châu Á KQ
05/12 Úc Central Coast Mariners FC 0 – 3 Melbourne Victory FC * 0.5 Thua
30/11 Úc Newcastle Jets FC * 1 – 1 Central Coast Mariners FC 0-0.5 Thắng
23/11 Úc Central Coast Mariners FC 0 – 2 Adelaide United FC * 0-0.5 Thua
19/11 Úc Western Sydney * 0 – 0 Central Coast Mariners FC 0.5-1 Thắng
16/11 Úc Melbourne City * 2 – 2 Central Coast Mariners FC 0.5 Thắng
12/11 Australia FFA Cup Adelaide United FC * 3 – 2 Central Coast Mariners FC 1 Hòa
09/11 Úc Central Coast Mariners FC * 0 – 1 Perth Glory FC 0-0.5 Thua
02/11 Úc Sydney FC * 2 – 0 Central Coast Mariners FC 0.5 Thua
18/10 Úc Central Coast Mariners FC * 1 – 2 Wellington Phoenix 0.5-1 Thua
11/10 Úc Central Coast Mariners FC * 1 – 0 Newcastle Jets FC 0.5 Thắng

*: Đội có dấu * màu đỏ là đội chấp