Trận cầu dễ

Thứ bảy, ngày 19/09/2015

Nhận định, dự đoán & phân tích kèo Bournemouth vs Sunderland 21h00, ngày 19/09

 
Nhận định Ngoại Hạng Anh
19/09/2015 21:00

AFC Bournemouth
Tỷ lệ Châu Á
0.84 : 0:3/4 : 1.11
Tỷ lệ Châu Âu
1.61 : 3.60 : 5.30
Tỷ lệ Tài xỉu
0.84 : 2.5 : 1.04

Sunderland
   
 
 

Chìa khóa: Sunderland thắng kèo 3/4 trận mới đây.

Ý kiến chuyên gia keo nha cai:AFC Bournemouth và Sunderland là cặp đấu thu hút được giới điêu mộ khi họ là những ứng cử viên tiềm tàng cho những suất xuống hạng mùa giải năm nay. Sau 5 vòng đấu, tân binh AFC Bournemouth đang có thành tích nhỉnh hơn khi thắng 1 hòa 1 và để thua 3, trong khi đó Sunderland chỉ có được 2 trận hòa và để thua tới 3 trận.


Sunderland thắng kèo 3/4 trận mới đây

Rõ ràng nhìn vào con số trên công thêm lợi thế được chơi trên sân nhà, AFC Bournemouth sẽ là sự lựa chọn hoàn hảo với người chơi. Song nếu nhìn theo chiều hướng khác, Sunderland mới chính là đội bóng đáng tin hơn. Về điểm số lẫn phong độ Mèo đen đều thua kém đối thủ nhưng bù lại họ có nhiều kinh nghiệm cho những trận đấu kiểu “chung kết ngược” so với đối thủ. Cần nhớ mùa trước Sunderland suýt chút nữa phải xuống chơi tại giải hạng nhất Anh, song nhờ việc chắt chiu điểm số ở những trận đối đầu với đối thủ cạnh tranh đã giúp họ trụ hạng thành công.

2 trận sân nhà vừa qua của AFC Bournemouth có không quá hai bàn thắng được ghi. 7/10 trận sân khách vừa qua của Sunderland tại NHA về Xỉu.

Sunderland

Đội hình dự kiến:

Dự đoán chuyên gia: 1-1
Chọn:
Sunderland +3/4
Tài xỉu: Xỉu

Đối đầu AFC Bournemouth vs Sunderland (trước đây)

Không có thành tích đối đầu trước đây giữa 2 đội !

Số liệu thống kê kết quả gần đây của AFC Bournemouth – Sunderland

Tiêu chí thống kê AFC Bournemouth (đội nhà) Sunderland (đội khách)
10 trận gần nhất thắng 5/10 trận gần nhất
thắng 4/10 trận sân nhà gần nhất
thắng 3/10 trận gần nhất
thắng 4/10 trận sân khách gần nhất
5 trận gần nhất thắng 2/5 trận gần nhất
thắng 1/5 trận sân nhà gần nhất
thắng 1/5 trận gần nhất
thắng 1/5 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Châu Á (10 trận) thắng 6/10 trận gần nhất
thắng 4/10 trận sân nhà gần nhất
thắng 4/10 trận gần nhất
thắng 4/10 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Châu Á (5 trận) thắng 3/5 trận gần nhất
thắng 1/5 trận sân nhà gần nhất
thắng 3/5 trận gần nhất
thắng 3/5 trận sân khách gần nhất
số bàn thắng >= 3 (10 trận) 6/10 trận gần nhất
4/10 trận sân nhà gần nhất
7/10 trận gần nhất
8/10 trận sân khách gần nhất
số bàn thắng >= 3 (5 trận) 3/5 trận gần nhất
0/5 trận sân nhà gần nhất
3/5 trận gần nhất
5/5 trận sân khách gần nhất

Lưu ý:
*: số liệu thống kê của đội chủ nhà ==> quan tâm tới SÂN NHÀ
**: số liệu của đội khách ==> quân tâm tới SÂN KHÁCH
 

Thống kê phong độ Châu Á 10 trận gần đây của AFC Bournemouth

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Châu Á KQ
12/09 Ngoại Hạng Anh Norwich City * 3 – 1 AFC Bournemouth 0-0.5 Thua
29/08 Ngoại Hạng Anh AFC Bournemouth * 1 – 1 Leicester City 0-0.5 Thua
26/08 Cúp Liên Đoàn Anh Hartlepool United FC 0 – 4 AFC Bournemouth * 1-1.5 Thắng
22/08 Ngoại Hạng Anh West Ham United * 3 – 4 AFC Bournemouth 0-0.5 Thắng
18/08 Ngoại Hạng Anh Liverpool * 1 – 0 AFC Bournemouth 1-1.5 Thắng
08/08 Ngoại Hạng Anh AFC Bournemouth * 0 – 1 Aston Villa 0.5 Thua
15/07 Giao Hữu Philadelphia Union 1 – 4 AFC Bournemouth * 0-0.5 Thắng
02/05 Hạng Nhất Anh Charlton Athletic 0 – 3 AFC Bournemouth * 1-1.5 Thắng
28/04 Hạng Nhất Anh AFC Bournemouth * 3 – 0 Bolton Wanderers 1.5-2 Thắng
18/04 Hạng Nhất Anh AFC Bournemouth * 2 – 2 Sheffield Wed. 1.5 Thua

*: Đội có dấu * màu đỏ là đội chấp

Thống kê phong độ Châu Á 10 trận gần đây của Sunderland

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Châu Á KQ
13/09 Ngoại Hạng Anh Sunderland 0 – 1 Tottenham Hotspur * 0.5 Thua
29/08 Ngoại Hạng Anh Aston Villa * 2 – 2 Sunderland 0.5 Thắng
26/08 Cúp Liên Đoàn Anh Sunderland * 6 – 3 Exeter City 1 Thắng
22/08 Ngoại Hạng Anh Sunderland 1 – 1 Swansea City * 0.5 Thắng
15/08 Ngoại Hạng Anh Sunderland * 1 – 3 Norwich City 0 Thua
08/08 Ngoại Hạng Anh Leicester City * 4 – 2 Sunderland 0.5-1 Thua
23/07 Giao Hữu Toronto FC 1 – 2 Sunderland * 0-0.5 Thắng
15/07 Giao Hữu Sacramento Republic Fc 1 – 0 Sunderland * 1 Thua
10/07 Giao Hữu Darlington 2 – 4 Sunderland * 2.5-3 Thua
24/05 Ngoại Hạng Anh Chelsea * 3 – 1 Sunderland 1.5-2 Thua

*: Đội có dấu * màu đỏ là đội chấp