Trận cầu khó

Thứ sáu, ngày 08/07/2016

Nhận định, dự đoán & phân tích kèo Independiente Jose Teran vs Boca Juniors 07h45, ngày 08/07

 
Nhận định Cúp C1 Nam Mỹ
08/07/2016 07:45

Independiente Jose Teran
Tỷ lệ Châu Á
1.12 : 0:1/2 : 0.80
Tỷ lệ Châu Âu
2.09 : 3.19 : 3.44
Tỷ lệ Tài xỉu
0.88 : 2 : 0.97

Boca Juniors
 

 

Chìa khóa: Boca Juniors không thắng kèo 5 trận gần nhất có TLCA.

Ý kiến chuyên gia keo nha cai: Đội bóng tí hon đến Ecuador Independiente Jose Teran đang khiến cả Nam Mỹ phải sững sờ khi họ đi tới tận vòng bán kết của Copa Libertadores. Tất nhiên, để có được thành tích này Independiente Jose Teran phải cần tới không ít may mắn nhưng không vì thế phủ nhận nỗ lực của họ, đặc biệt là những trận đấu trên sân nhà. Cần biết 4 trận sân nhà vừa qua tại Libestadores, Independiente Jose Teran đều không biết đến mùi thất bại.

Dafabet thưởng 100% lên đến 1.200.000 VNĐ lần nạp đầu tiên. Tạo tài khoản ngay


Boca Juniors không thắng kèo 5 trận gần nhất có TLCA

Trở lại với vòng bán kết, Independiente Jose Teran sẽ phải đối mặt với một trong những ứng cử viên nặng ký của giải là Boca Juniors. Xét về mọi mặt từ đẳng cấp đến con người, đội bóng Ecuador không thể só sánh với đối thủ nhưng không bởi vậy Boca Juniors có thể chủ quan. Tevez và đồng đội hãy nhìn đội bóng đồng hương River Plate (đội bóng từng bị  Independiente Jose Teran đánh bại ở vòng 1/8) làm ví dụ. Thêm một điểm nữa khiến Independiente Jose Teran tự tin (ít nhất là ở trận lượt đi trên sân nhà) bởi lúc này Boca Juniors không có được phong độ tốt khi phải thi đấu xa nhà. Cần biết, 13 trận sân khách vừa qua, Boca Juniors chỉ có được duy nhất 1 trận thắng, còn lại là 4 trận hòa và 8 trận thua.

6/8 trận mới đây của Independiente Jose Teran nổ Tài. 3/5 trận vừa qua của Boca Juniors tại Copa Libertadores có kết quả tương tự.

Dự đoán chuyên gia: 2-1
Chọn:  Independiente Jose Teran -1/2
Tài xỉu:
Tài

=======Số liệu thống kê trận đấu=======

Đối đầu Independiente Jose Teran – Boca Juniors (trước đây)

Không có thành tích đối đầu trước đây giữa 2 đội !

Số liệu thống kê kết quả gần đây của Independiente Jose Teran vs Boca Juniors

Tiêu chí thống kê Independiente Jose Teran (đội nhà) Boca Juniors (đội khách)
10 trận gần nhất thắng 5/10 trận gần nhất
thắng 8/10 trận sân nhà gần nhất
thắng 3/10 trận gần nhất
thắng 4/10 trận sân khách gần nhất
5 trận gần nhất thắng 2/5 trận gần nhất
thắng 5/5 trận sân nhà gần nhất
thắng 0/5 trận gần nhất
thắng 0/5 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Châu Á (10 trận) thắng kèo 9/10 trận gần nhất
thắng kèo 8/10 trận sân nhà gần nhất
thắng kèo 3/10 trận gần nhất
thắng 4/10 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Châu Á (5 trận) thắng kèo 5/5 trận gần nhất
thắng kèo 5/5 trận sân nhà gần nhất
thắng kèo 0/5 trận gần nhất
thắng kèo 0/5 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Tài Xỉu (10 trận) về tài 5/10 trận gần nhất
về tài 6/10 trận sân nhà gần nhất
về tài 6/10 trận gần nhất
về tài 6/10 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Tài Xỉu (5 trận) về tài 3/5 trận gần nhất
về tài 5/5 trận sân nhà gần nhất
về tài 3/5 trận gần nhất
về tài 4/5 trận sân khách gần nhất

Lưu ý:
*: số liệu thống kê của đội chủ nhà ==> quan tâm tới SÂN NHÀ
**: số liệu của đội khách ==> quân tâm tới SÂN KHÁCH
 

Thống kê phong độ Châu Á 10 trận gần đây của Independiente Jose Teran

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Châu Á KQ
25/05 Cúp C1 Nam Mỹ Pumas UNAM * 2 – 1 Independiente Jose Teran 1-1.5 Thắng
21/05 Ecuador Independiente Jose Teran * 3 – 0 Cd River Plate 0-0.5 Thắng
05/05 Cúp C1 Nam Mỹ River Plate * 1 – 0 Independiente Jose Teran 1-1.5 Thắng
29/04 Cúp C1 Nam Mỹ Independiente Jose Teran * 2 – 0 River Plate 0-0.5 Thắng
15/04 Cúp C1 Nam Mỹ Colo Colo * 0 – 0 Independiente Jose Teran 1 Thắng
11/04 Ecuador Barcelona SC(ECU) * 3 – 2 Independiente Jose Teran 0.5-1 Thua
07/04 Cúp C1 Nam Mỹ Independiente Jose Teran * 3 – 2 Atletico Mineiro (MG) 0-0.5 Thắng
16/03 Cúp C1 Nam Mỹ Independiente Jose Teran * 2 – 0 Melgar 1-1.5 Thắng
02/03 Cúp C1 Nam Mỹ Melgar * 0 – 1 Independiente Jose Teran 0 Thắng
25/02 Cúp C1 Nam Mỹ Atletico Mineiro (MG) * 1 – 0 Independiente Jose Teran 1-1.5 Thắng

*: Đội có dấu * màu đỏ là đội chấp

Thống kê phong độ Châu Á 10 trận gần đây của Boca Juniors

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Châu Á KQ
23/05 Argentina Boca Juniors * 0 – 0 Defensa Y Justicia 0-0.5 Thua
20/05 Cúp C1 Nam Mỹ Boca Juniors * 1 – 1 Nacional Montevideo 0.5-1 Thua
16/05 Argentina Estudiantes La Plata * 3 – 1 Boca Juniors 1 Thua
13/05 Cúp C1 Nam Mỹ Nacional Montevideo * 1 – 1 Boca Juniors 0 Hòa
09/05 Argentina Boca Juniors * 0 – 0 CA Huracan 0-0.5 Thua
06/05 Cúp C1 Nam Mỹ Boca Juniors * 3 – 1 Cerro Porteno 1 Thắng
01/05 Argentina Argentinos Juniors * 1 – 0 Boca Juniors 0 Thua
29/04 Cúp C1 Nam Mỹ Cerro Porteno 1 – 2 Boca Juniors * 0.5 Thắng
25/04 Argentina Boca Juniors * 0 – 0 River Plate 0.5 Thua
21/04 Cúp C1 Nam Mỹ Boca Juniors * 6 – 2 Deportivo Cali 1.5 Thắng

*: Đội có dấu * màu đỏ là đội chấp