Trận cầu dễ

Thứ bảy, ngày 26/09/2015

Nhận định, dự đoán & phân tích kèo Mainz 05 vs Bayern Munich 20h30, ngày 26/09

 
Nhận định Đức
26/09/2015 20:30

Mainz 05
Tỷ lệ Châu Á
0.97 : 1 1/2:0 : 0.95
Tỷ lệ Châu Âu
8.20 : 4.88 : 1.30
Tỷ lệ Tài xỉu
1.09 : 2.5-3 : 0.80

Bayern Munich
   
 
 

Ý kiến chuyên gia: Mainz 05 cũng như hầu hết các đội bóng còn lại của bóng đá Đức đều có lịch sử đối đầu với Bayern rất kém cỏi. Trong 18 trận gặp nhau ở Bundesliga tới thời điểm này Mainz 05 mởi chỉ có 3 chiến thắng còn lại là 2 hòa 13 thua. Trên sân nhà Coface Arena ở mùa giải trước Mainz 05 cũng đã phơi áo trước Bayern Munich với tỷ số 1-2.

Trận thua trên sân nhà ở mùa giải trước của Mainz 05

Ở mùa giải năm nay Bayern Munich tiếp tục thể hiện sự vượt trội của mình với phần còn lại của giải đấu khi toàn thắng cả 6 trận, ghi 20 bàn nhiều nhất Bundesliga, bị thủng lưới 3 bàn ít nhất Bundesliga. Không những vậy những ngôi sao của họ còn đang làm cả châu âu và thế giới nghiêng mình thán phục. Từ đầu mùa tới vòng 5 là một Muller làm mưa làm gió ở tất cả các giải đấu mà anh tham dự, tới vòng 6 là Lewandowski với thành tính ghi 5 bàn trong 9 phút khi vào sân từ băng ghế dự bị trong trận gặp Wolfsburg. Cùng với sự tỏa sáng của tân binh Douglas Costa, bộ 3 này được dự đoán sẽ phá tan hàng phòng ngự của đội chủ nhà.

Lewandowski ghi 5 bàn trong 9 phút trong trận gặp Wolfsburg

Mainz 05 cho tới thời điểm này của mùa giải có 3 trận thắng và 3 trận thua được 9 điểm xếp vị trí thứ 9, đặc biệt 2/3 trận thắng diễn ra trên sân nhà và họ đều ghi được 3 bàn thắng trong 2 trận này. Cùng với những con số thống kê bên dưới có thể dự đoán đây sẽ là một trận cầu cống hiến có nhiều bán thắng.

Phân tích kèo:

Diễn biến kèo cho thấy nhà đầu tư và cổ động viên đang phát cuồng với thành tích ghi 5 bàn trong 9 phút của Lewandowski. Tỷ lệ kèo châu á khách chấp 1 1/2 ăn 95 lúc mở kèo đã tăng lên thành khách chấp 1 3/4 ăn đủ tại thời điểm viết bài, dự kiến điểm ăn sẽ tiếp tục xuống còn tỷ lệ sẽ giữ ở mức 1 3/4.

Thống kê kèo châu á cho thấy Mainz 05 thắng 4/5 trận sân nhà gần đây còn Bayern thắng 4/5 trận sân khách gần nhất, cuộc đọ sức theo tỷ lệ thắng kèo hứa hẹn sẽ diễn ra rất gay cấn.

Thống kê kèo tài xỉu thì 4/5 trận gần đây của cả hai đội đều về tài, 5/5 trận sân khách gần nhất của Bayern cũng về tài, 4/5 trân sân nhà gần nhất của Mainz cũng tương tự.

Soi kèo Mainz vs Bayern Munich, 20h30 ngày 26/9: Cân bằng kỷ lục

Con số thống kê:

Mainz 05: 

– 9/10 trận sân nhà gần nhất gặp Bayern Munich có từ 3 bàn thắng trở lên.

– thắng 4/5 trận sân nhà gần đây và trong các trận đấu này có ít nhất 3 bàn thắng được ghi.

Bayern Munich:

– đã thắng 6 trận đối đầu gần đây với Mainz 05 ở mọi giải đấu và ghi ít nhất 2 bàn trong các trận đấu này.

– 6 trận gần nhất của Bayern ở Bundesliga có nhiều hơn 2 bàn thắng.

– đã ghi ít nhất 2 bàn ở 7 trận gần nhất ở Bundesliga.

– thắng 9/10 trận gần đây và 8/10 trận sân khách gần nhất.

Tình hình lực lượng:

Mainz 05: Elkin Soto, Fabian Frei, Maximilian Beister chấn thương.

Bayern Munich: Holger Badstuber, Jan Kirchhoff, Franck Ribéry, Arjen Robben, Mehdi Benatia chấn thương; Javi Martinez trở lại; Lewandowski sẽ có mặt trong đội hình xuất phát.

Đội hình dự kiến:

maibay

Dự đoán kết quả: Mainz 05 1-3 Bayern Munich

Kèo Châu á: chọn Bayern Munich (- 1 1/2)

Kèo Tài xỉu: chọn TÀI

 

=======Số liệu thống kê trận đấu=======

Đối đầu Mainz 05 vs Bayern Munich (trước đây)

23/05/2015 20:35 Bayern Munich 2- 0 Mainz 05
20/12/2014 02:30 Mainz 05 1- 2 Bayern Munich
22/03/2014 21:30 Mainz 05 0- 2 Bayern Munich
19/10/2013 20:30 Bayern Munich 4- 1 Mainz 05
02/02/2013 21:30 Mainz 0- 3 Bayern Munich
15/09/2012 20:30 Bayern Munich 3- 1 Mainz
14/04/2012 23:30 Bayern Munich 0- 0 Mainz
27/11/2011 23:30 Mainz 3- 2 Bayern Munich
20/02/2011 00:30 Mainz 1- 3 Bayern Munich
25/09/2010 20:30 Bayern Munich 1- 2 Mainz
30/01/2010 21:30 Bayern Munich 3- 0 Mainz
22/08/2009 20:30 Mainz 2- 1 Bayern Munich
19/05/2007 20:30 Bayern Munich 5- 2 Mainz
16/12/2006 21:30 Mainz 0- 4 Bayern Munich
23/04/2006 22:30 Mainz 2- 2 Bayern Munich
26/11/2005 21:30 Bayern Munich 2- 1 Mainz
07/05/2005 21:30 Mainz 2- 4 Bayern Munich
27/11/2004 22:30 Bayern Munich 4- 2 Mainz

Số liệu thống kê kết quả gần đây của Mainz 05 vs Bayern Munich

Tiêu chí thống kê Mainz 05 (đội nhà) Bayern Munich (đội khách)
10 trận gần nhất thắng 5/10 trận gần nhất
thắng 6/10 trận sân nhà gần nhất
thắng 9/10 trận gần nhất
thắng 8/10 trận sân khách gần nhất
5 trận gần nhất thắng 3/5 trận gần nhất
thắng 4/5 trận sân nhà gần nhất
thắng 4/5 trận gần nhất
thắng 4/5 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Châu Á (10 trận) thắng 7/10 trận gần nhất
thắng 6/10 trận sân nhà gần nhất
thắng 6/10 trận gần nhất
thắng 4/10 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Châu Á (5 trận) thắng 4/5 trận gần nhất
thắng 4/5 trận sân nhà gần nhất
thắng 3/5 trận gần nhất
thắng 4/5 trận sân khách gần nhất
số bàn thắng >= 3 (10 trận) 7/10 trận gần nhất
8/10 trận sân nhà gần nhất
6/10 trận gần nhất
6/10 trận sân khách gần nhất
số bàn thắng >= 3 (5 trận) 4/5 trận gần nhất
4/5 trận sân nhà gần nhất
4/5 trận gần nhất
5/5 trận sân khách gần nhất

Lưu ý:
*: số liệu thống kê của đội chủ nhà ==> quan tâm tới SÂN NHÀ
**: số liệu của đội khách ==> quân tâm tới SÂN KHÁCH
 

Thống kê phong độ Châu Á 10 trận gần đây của Mainz 05

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Châu Á KQ
24/09 Đức Bayer Leverkusen * 1 – 0 Mainz 05 1-1.5 Thắng
19/09 Đức Mainz 05 * 3 – 1 Hoffenheim 0-0.5 Thắng
13/09 Đức Schalke 04 * 2 – 1 Mainz 05 0.5-1 Thua
29/08 Đức Mainz 05 * 3 – 0 Hannover 96 0.5 Thắng
23/08 Đức Monchengladbach * 1 – 2 Mainz 05 0.5-1 Thắng
15/08 Đức Mainz 05 * 0 – 1 Ingolstadt 04 0.5 Thua
10/08 Cúp Quốc Gia Đức Energie Cottbus 0 – 3 Mainz 05 * 0.5-1 Thắng
30/07 Giao Hữu Mainz 05 * 3 – 0 Lazio 0 Thắng
23/07 Giao Hữu Mainz 05 1 – 5 Monaco * 0-0.5 Thua
23/05 Đức Bayern Munich * 2 – 0 Mainz 05 2-2.5 Thắng

*: Đội có dấu * màu đỏ là đội chấp

Thống kê phong độ Châu Á 10 trận gần đây của Bayern Munich

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Châu Á KQ
23/09 Đức Bayern Munich * 5 – 1 Wolfsburg 2 Thắng
19/09 Đức Darmstadt 0 – 3 Bayern Munich * 2 Thắng
17/09 Cúp C1 Champions League Olympiakos Piraeus 0 – 3 Bayern Munich * 1-1.5 Thắng
12/09 Đức Bayern Munich * 2 – 1 Augsburg 2-2.5 Thua
04/09 Giao Hữu SSV Jahn Regensburg 3 – 1 Bayern Munich * 1-1.5 Thua
29/08 Đức Bayern Munich * 3 – 0 Bayer Leverkusen 1.5 Thắng
22/08 Đức Hoffenheim 1 – 2 Bayern Munich * 1.5 Thua
15/08 Đức Bayern Munich * 5 – 0 Hamburger 2.5 Thắng
09/08 Cúp Quốc Gia Đức Nottingen 1 – 3 Bayern Munich * 5-5.5 Thua
06/08 Audi Cup Bayern Munich * 1 – 0 Real Madrid 0.5 Thắng

*: Đội có dấu * màu đỏ là đội chấp