Nhận định, thống kê & phân tích kèo trận Rio Ave vs Elfsborg: 02h00, ngày 29/08

Thứ sáu, ngày 29/08/2014

Nhận định bóng đá Europa League 29/08/2014: Rio Ave – Elfsborg (vòng Play-Offs.2)

 

Bóng đá Europa League

29/08/2014 02:00


Rio Ave

Tỷ lệ Châu Á

0.98 : 0:3/4 : 0.83

Tỷ lệ Châu Âu

1.67 : 3.80 : 5.40

Tỷ lệ Tài xỉu

0.78 : 2.5 : 1.05


Elfsborg
 

Chìa khóa: Rio Ave bất bại 5/6 trận vừa qua

Ý kiến chuyên gia Keonhacai.com: Ở trận lượt đi vòng play-off Europa League, dù thua trận 1-2 trước Elfsborg song Rio Ave vẫn nhận được nhiều sự thông cảm. Lý do là bởi họ đã chơi sòng phẳng với đối thủ ngay trên sân khách và số cơ hội tạo ra là không hề thua kém.

 

Rio Ave vẫn còn khá nhiều cơ hội lật ngược thế cờ

Ngược lại, dù thắng nhưng cách chơi của Elfsborg lại không nhận được thiện cảm. Lối chơi tiêu cực với tổng cộng 19 lần phạm lỗi của đội bóng này là một vết gợn khá lớn. Nhìn chung nếu không tính lượt đi, Rio Ave vẫn có phong độ ổn định với 5 trận còn lại đều bất bại (thắng 3). Mới nhất, thầy trò Pedro Martins đã đè bẹp Estoril 5-1 tại giải quốc nội và với khí thế đó, Elfsborg có cái để lo lắng. Một chiến thắng tối thiểu cũng đủ giúp Rio Ave đi tiếp.

4 trận sân nhà vừa qua của Rio Ave có từ 2 bàn thắng trở xuống. Ở cả 4 trận đấu trên, đội bóng này không để lọt lưới lần nào và Xỉu là giải pháp khá an toàn.

Dự đoán chuyên gia: 1-0
Chọn: Rio Ave -3/4
Tài xỉu: Xỉu
 

======= Thống kê trận đấu =======

Nhận định bóng đá thống kê kết quả đối đầu

00:00 22/08/2014 Elfsborg 2- 1 Rio Ave

Nhận định bóng đá thống kê phong độ của Rio Ave:

Rio Ave thắng 6/10 trận gần đây và 2/5 trận gần nhất. Trên sân nhà Rio Ave thắng 5/10 trận gần đây và 3/5 trận gần nhất.

Kèo châu ÁRio Ave thắng 7/10 trận gần đây và 3/5 trận gần nhất, về sân nhà Rio Ave thắng kèo châu á 7/10 trận gần đây và 4/5 trận gần nhất.

Kèo tài xỉu6/10 trận và 3/5 trận gần nhất của Rio Ave có trên 2 bàn thắng; Trên sân nhà Rio Ave nổ TÀI 5/10 trận gần đây và 2/5 trận gần nhất.

Nhận định bóng đá thống kê phong độ của Elfsborg:

Elfsborg thắng 7/10 trận gần đây và 3/5 trận gần nhất. Trên sân khách Elfsborg thắng 3/10 trận gần đây và 2/5 trận gần nhất.

Kèo châu ÁElfsborg thắng 6/10 trận gần đây và 3/5 trận gần nhất, đá sân khách Elfsborg thắng kèo châu á 4/10 trận gần đây và 2/5 trận gần nhất.

Kèo tài xỉu5/10 trận và 2/5 trận gần nhất của Elfsborg có trên 2 bàn thắng; Trên sân khách Elfsborg nổ TÀI 4/10 trận gần đây và 2/5 trận gần nhất.

Dự đoán

Chọn: Rio Ave -3/4

Tài xỉu: Xỉu

web keonhacai thống kê kết quả gần đây của Rio Ave

22:59 24/08/2014 GD Estoril-Praia 1 – 5 Rio Ave
00:00 22/08/2014 Elfsborg 2 – 1 Rio Ave
22:00 17/08/2014 Rio Ave 2 – 0 Vitoria Setubal
22:59 10/08/2014 SL Benfica 0 – 0 Rio Ave
02:00 08/08/2014 Rio Ave 0 – 0 IFK Goteborg
00:00 01/08/2014 IFK Goteborg 0 – 1 Rio Ave
22:59 24/07/2014 GD Estoril-Praia 2 – 1 Rio Ave
00:00 24/07/2014 Rio Ave 2 – 1 Vitoria Guimaraes
00:00 20/07/2014 Rio Ave 1 – 0 Nottingham Forest
22:59 16/07/2014 Gil Vicente 1 – 2 Rio Ave

web keonhacai thống kê kết quả gần đây của Elfsborg

22:30 24/08/2014 Halmstads 1 – 1 Elfsborg
00:00 22/08/2014 Elfsborg 2 – 1 Rio Ave
22:30 17/08/2014 Elfsborg 2 – 0 Kalmar FF
00:05 15/08/2014 Helsingborg IF 4 – 1 Elfsborg
00:05 12/08/2014 Hacken 0 – 2 Elfsborg
01:30 08/08/2014 Hafnarfjordur FH 2 – 1 Elfsborg
22:30 03/08/2014 Elfsborg 1 – 0 Atvidabergs FF
22:59 31/07/2014 Elfsborg 4 – 1 Hafnarfjordur FH
22:30 27/07/2014 Elfsborg 3 – 0 IFK Norrkoping
22:59 24/07/2014 FK Inter Baku 0 – 1 Elfsborg

Bảng thống kê kèo châu Á 10 trận gần đây của Rio Ave

 
Rio Ave
 
Vòng
Thời gian
Đội bóng
Tỷ số
Đội bóng
Tỷ lệ
Kết quả
Bồ Đào Nha
24/08/2014
GD Estoril-Praia*
1 – 5
Rio Ave
0:1/2
Thắng
Europa League
22/08/2014
Elfsborg*
2 – 1
Rio Ave
0:1/4
Thua
Bồ Đào Nha
17/08/2014
Rio Ave*
2 – 0
Vitoria Setubal
0:1/2
Thắng
Siêu cúp Bồ Đào Nha
10/08/2014
SL Benfica*
0 – 0
Rio Ave
0:1 1/4
Thắng
Europa League
08/08/2014
Rio Ave*
0 – 0
IFK Goteborg
0:3/4
Thua
Europa League
01/08/2014
IFK Goteborg*
0 – 1
Rio Ave
0:1/4
Thắng
Giao Hữu
24/07/2014
GD Estoril-Praia*
2 – 1
Rio Ave
0:1/4
Thua
Giao Hữu
24/07/2014
Rio Ave*
2 – 1
Vitoria Guimaraes
0:0
Thắng
Giao Hữu
20/07/2014
Rio Ave*
1 – 0
Nottingham Forest
0:0
Thắng
Giao Hữu
16/07/2014
Gil Vicente*
1 – 2
Rio Ave
0:1/4
Thắng
Giao Hữu
12/07/2014
Porto B
1 – 4
Rio Ave*
1/4:0
Thắng
 
 

Bảng thống kê kèo châu Á 10 trận gần đây của Elfsborg

Elfsborg
 
Vòng
Thời gian
Đội bóng
Tỷ số
Đội bóng
Tỷ lệ
Kết quả
Thụy Điển
24/08/2014
Halmstads
1 – 1
Elfsborg*
1/2:0
Thua
Europa League
22/08/2014
Elfsborg*
2 – 1
Rio Ave
0:1/4
Thắng
Thụy Điển
17/08/2014
Elfsborg*
2 – 0
Kalmar FF
0:1
Thắng
Thụy Điển
15/08/2014
Helsingborg IF
4 – 1
Elfsborg*
1/4:0
Thua
Thụy Điển
12/08/2014
Hacken*
0 – 2
Elfsborg
0:0
Thắng
Europa League
08/08/2014
Hafnarfjordur FH
2 – 1
Elfsborg*
1/4:0
Thua
Thụy Điển
03/08/2014
Elfsborg*
1 – 0
Atvidabergs FF
0:1 1/2
Thua
Europa League
31/07/2014
Elfsborg*
4 – 1
Hafnarfjordur FH
0:1
Thắng
Thụy Điển
27/07/2014
Elfsborg*
3 – 0
IFK Norrkoping
0:1
Thắng
Europa League
24/07/2014
FK Inter Baku*
0 – 1
Elfsborg
0:1/4
Thắng
Thụy Điển
20/07/2014
IFK Norrkoping
4 – 2
Elfsborg*
1/4:0
Thua
 
 

Bảng thống kê kèo tài xỉu 10 trận gần đây của Rio Ave

 
Rio Ave
 
Vòng
Thời gian
Đội bóng
Tỷ số
Đội bóng
Tỷ lệ
Kết quả
Bồ Đào Nha
24/08/2014
GD Estoril-Praia
1 – 5
Rio Ave
2
Tài
Europa League
22/08/2014
Elfsborg
2 – 1
Rio Ave
2
Tài
Bồ Đào Nha
17/08/2014
Rio Ave
2 – 0
Vitoria Setubal
2
Tài
Siêu cúp Bồ Đào Nha
10/08/2014
SL Benfica
0 – 0
Rio Ave
2.5
Xỉu
Europa League
08/08/2014
Rio Ave
0 – 0
IFK Goteborg
2.5
Xỉu
Europa League
01/08/2014
IFK Goteborg
0 – 1
Rio Ave
2-2.5
Xỉu
Giao Hữu
24/07/2014
GD Estoril-Praia
2 – 1
Rio Ave
2
Tài
Giao Hữu
24/07/2014
Rio Ave
2 – 1
Vitoria Guimaraes
2-2.5
Tài
Giao Hữu
20/07/2014
Rio Ave
1 – 0
Nottingham Forest
2.5
Xỉu
Giao Hữu
16/07/2014
Gil Vicente
1 – 2
Rio Ave
2.5
Tài
Giao Hữu
12/07/2014
Porto B
1 – 4
Rio Ave
2.5
Tài
 
 

Bảng thống kê kèo tài xỉu 10 trận gần đây của Elfsborg