Trận cầu khó

Thứ sáu, ngày 14/10/2016

Nhận định, dự đoán & phân tích Gremio vs Atletico Paranaense 07h00, ngày 14/10

 
Nhận định Brazil
14/10/2016 07:00

Gremio (RS)
Tỷ lệ Châu Á
0.95 : 0:3/4 : 0.90
Tỷ lệ Châu Âu
1.76 : 3.45 : 4.65
Tỷ lệ Tài xỉu
0.91 : 2-2.5 : 0.95

Atletico Paranaense
 

 

Chìa khóa: Gremio (RS) thắng kèo 3/4 trận mới đây.

Ý kiến chuyên gia keo nha cai: Theo thứ tự trên BXH, Gremio (RS) đang đứng dưới đối thủ Atletico Paranaense tới 2 bậc tuy nhiên ở trận đối đầu đêm nay chính họ mới là cái tên được người chơi đánh giá cao. Cần biết, ở thời điểm này Gremio (RS) đang cho thấy những dấu hiệu tích cực trong phong độ khi thắng 4/5 trận vừa qua tại mọi mặt trận. Quan trọng hơn đây là trận đấu Gremio (RS) được chơi trên sân nhà. Nếu chỉ tính tại giải VĐQG, họ đang có mạch 7 trận toàn thắng liên tiếp khi tiếp đón Atletico Paranaense.

Dafabet thưởng 100% lên đến 1.200.000 VNĐ lần nạp đầu tiên. Tạo tài khoản ngay


Gremio (RS) thắng kèo 3/4 trận mới đây

Về phần đội khách, Atletico Paranaense cũng đang có được phong độ ổn định tuy nhiên chỉ tính riêng thành tích thi đấu xa nhà mọi chuyện lại hoàn toàn trái ngược. Theo như thống kể, Atletico Paranaense mới chỉ có được 2 trận thắng, hòa 1 và để thua tới 11 trận sau 14 trận sân khách đã đá kể từ đầu mùa. Hiện họ là đội có tỷ lệ thua kèo sân khách cao nhất giải, lên tới 84%. Rõ ràng với những con số thống kê trên, lựa chọn Atletico Paranaense không phải quyết định sáng suốt.

9/11 trận đối đầu gần đây nhất có không quá 2 bàn thắng được ghi. 5/7 trận vừa qua của Gremio (RS) có kết quả tương tự. 16/19 trận mới đây của Atletico Paranaense về Xỉu.

ĐỘI HÌNH DỰ KIẾN:

Dự đoán chuyên gia: 1-0
Chọn:
Gremio (RS) -3/4
Tài xỉu: Xỉu

=======Số liệu thống kê trận đấu=======

Đối đầu Gremio vs Atletico Paranaense

22/09/2016 05:30 Gremio (RS) 1- 1 Atletico Paranaense
25/08/2016 05:30 Atletico Paranaense 0- 1 Gremio (RS)
27/06/2016 02:00 Atletico Paranaense 2- 0 Gremio (RS)
15/06/2015 02:00 Gremio (RS) 2- 1 Atletico Paranaense
11/09/2014 05:30 Gremio (RS) 1- 0 Atletico Paranaense
21/04/2014 02:00 Atletico Paranaense 1- 0 Gremio (RS)
03/10/2013 05:30 Gremio (RS) 1- 0 Atletico Paranaense
07/07/2013 04:30 Atletico Paranaense 1- 1 Gremio (RS)
05/09/2011 02:00 Gremio (RS) 4- 0 Atletico Paranaense
05/09/2011 02:00 Gremio (RS) 4- 0 Atletico Paranaense
30/05/2011 02:00 Atletico Paranaense 0- 1 Gremio (RS)
30/05/2011 02:00 Atletico Paranaense 0- 1 Gremio (RS)
21/11/2010 04:30 Gremio (RS) 3- 1 Atletico Paranaense
30/08/2010 04:30 Atletico Paranaense 1- 1 Gremio (RS)
08/10/2009 07:00 Atletico Paranaense 0- 0 Gremio (RS)
06/07/2009 02:00 Gremio (RS) 4- 1 Atletico Paranaense
22/09/2008 02:00 Atletico Paranaense 0- 0 Gremio (RS)
23/06/2008 04:10 Gremio (RS) 3- 0 Atletico Paranaense
01/11/2007 04:30 Atletico Paranaense 2- 0 Gremio (RS)
29/07/2007 04:10 Gremio (RS) 1- 1 Atletico Paranaense

Số liệu thống kê kết quả gần đây của Gremio – Atletico Paranaense

Tiêu chí thống kê Gremio (RS) (đội nhà) Atletico Paranaense (đội khách)
10 trận gần nhất thắng 3/10 trận gần nhất
thắng 4/10 trận sân nhà gần nhất
thắng 6/10 trận gần nhất
thắng 2/10 trận sân khách gần nhất
5 trận gần nhất thắng 3/5 trận gần nhất
thắng 4/5 trận sân nhà gần nhất
thắng 4/5 trận gần nhất
thắng 2/5 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Châu Á (10 trận) thắng kèo 3/10 trận gần nhất
thắng kèo 4/10 trận sân nhà gần nhất
thắng kèo 6/10 trận gần nhất
thắng 4/10 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Châu Á (5 trận) thắng kèo 3/5 trận gần nhất
thắng kèo 4/5 trận sân nhà gần nhất
thắng kèo 4/5 trận gần nhất
thắng kèo 2/5 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Tài Xỉu (10 trận) về tài 4/10 trận gần nhất
về tài 2/10 trận sân nhà gần nhất
về tài 3/10 trận gần nhất
về tài 0/10 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Tài Xỉu (5 trận) về tài 1/5 trận gần nhất
về tài 2/5 trận sân nhà gần nhất
về tài 2/5 trận gần nhất
về tài 0/5 trận sân khách gần nhất

Lưu ý:
*: số liệu thống kê của đội chủ nhà ==> quan tâm tới SÂN NHÀ
**: số liệu của đội khách ==> quân tâm tới SÂN KHÁCH
 

Thống kê phong độ Châu Á 10 trận gần đây của Gremio (RS)

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Châu Á KQ
06/10 Brazil Vitoria Salvador BA * 0 – 1 Gremio (RS) 0-0.5 Thắng
02/10 Brazil Cruzeiro (MG) * 1 – 0 Gremio (RS) 0.5-1 Thua
29/09 Cúp Quốc Gia Brazil Gremio (RS) * 2 – 1 Palmeiras 0-0.5 Thắng
26/09 Brazil Gremio (RS) * 1 – 0 Chapecoense SC 0.5-1 Thắng
22/09 Cúp Quốc Gia Brazil Gremio (RS) * 0 – 1 Atletico Paranaense 0.5-1 Thua
19/09 Brazil Gremio (RS) * 0 – 1 Fluminense (RJ) 0.5-1 Thua
15/09 Brazil Ponte Preta * 3 – 0 Gremio (RS) 0-0.5 Thua
12/09 Brazil Gremio (RS) * 0 – 0 Palmeiras 0-0.5 Thua
08/09 Brazil Coritiba (PR) * 4 – 0 Gremio (RS) 0-0.5 Thua
06/09 Giao Hữu Gremio (RS) * 0 – 3 Internacional (RS) 0-0.5 Thua

*: Đội có dấu * màu đỏ là đội chấp

Thống kê phong độ Châu Á 10 trận gần đây của Atletico Paranaense

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Châu Á KQ
06/10 Brazil Atletico Paranaense * 3 – 1 Chapecoense SC 0.5 Thắng
02/10 Brazil Santos * 2 – 0 Atletico Paranaense 1 Thua
25/09 Brazil Atletico Paranaense * 3 – 0 Ponte Preta 0-0.5 Thắng
22/09 Cúp Quốc Gia Brazil Gremio (RS) * 0 – 1 Atletico Paranaense 0.5-1 Thắng
19/09 Brazil Atletico Paranaense * 1 – 0 Sao Paulo 0 Thắng
15/09 Brazil Santa Cruz (PE) * 1 – 0 Atletico Paranaense 0.5 Thua
12/09 Brazil Atletico Paranaense * 2 – 1 Internacional (RS) 0 Thắng
08/09 Brazil Figueirense (SC) * 1 – 0 Atletico Paranaense 0-0.5 Thua
30/08 Brazil Atletico Paranaense * 1 – 0 Botafogo (RJ) 0.5 Thắng
25/08 Cúp Quốc Gia Brazil Atletico Paranaense * 0 – 1 Gremio (RS) 0-0.5 Thua

*: Đội có dấu * màu đỏ là đội chấp