Một vòng sân cỏ

Thứ tư, ngày 01/07/2015

Nhận định, dự đoán & phân tích kèo Suwon Samsung Bluewings vs Ulsan Hyundai Horang-i 17h30, ngày 01/07

 
Nhận định Hàn Quốc
01/07/2015 17:30

Suwon Samsung Bluewings
Tỷ lệ Châu Á
0.91 : 0:1/4 : 1.00
Tỷ lệ Châu Âu
2.05 : 3.15 : 3.45
Tỷ lệ Tài xỉu
0.89 : 2-2.5 : 0.99

Ulsan Hyundai Horang-i
   
 
Chưa có nhận định của chuyên gia nào !

 

=======Số liệu thống kê trận đấu=======

Phong độ Suwon Samsung Bluewings gần đây

27/06/2015 15:05 Seoul 0 – 0 Suwon Samsung Bluewings
21/06/2015 16:00 Suwon Samsung Bluewings 2 – 2 Jeonbuk Hyundai Motors
17/06/2015 18:00 Jeju United FC 3 – 4 Suwon Samsung Bluewings
13/06/2015 16:00 Suwon Samsung Bluewings 1 – 1 Seongnam Ilhwa Chunma
07/06/2015 16:00 Suwon Samsung Bluewings 0 – 1 Gwangju Football Club
03/06/2015 17:30 Daejeon Citizen 1 – 2 Suwon Samsung Bluewings
31/05/2015 12:00 Incheon United FC 1 – 1 Suwon Samsung Bluewings
26/05/2015 17:00 Kashiwa Reysol 1 – 2 Suwon Samsung Bluewings
19/05/2015 17:30 Suwon Samsung Bluewings 2 – 3 Kashiwa Reysol
16/05/2015 12:00 Suwon Samsung Bluewings 1 – 0 Jeju United FC

Phong độ Ulsan Hyundai Horang-i gần đây

27/06/2015 17:00 Ulsan Hyundai Horang-i 0 – 1 Seongnam Ilhwa Chunma
21/06/2015 16:00 Ulsan Hyundai Horang-i 1 – 1 Incheon United FC
17/06/2015 17:00 Jeonbuk Hyundai Motors 2 – 1 Ulsan Hyundai Horang-i
07/06/2015 14:00 Ulsan Hyundai Horang-i 2 – 0 Jeju United FC
03/06/2015 17:00 Busan I'Park 1 – 0 Ulsan Hyundai Horang-i
31/05/2015 14:00 Seoul 0 – 0 Ulsan Hyundai Horang-i
25/05/2015 12:00 Ulsan Hyundai Horang-i 2 – 2 Pohang Steelers
16/05/2015 14:00 Seongnam Ilhwa Chunma 1 – 0 Ulsan Hyundai Horang-i
10/05/2015 12:00 Ulsan Hyundai Horang-i 1 – 2 Jeonbuk Hyundai Motors
05/05/2015 12:00 Jeju United FC 2 – 1 Ulsan Hyundai Horang-i

Đối đầu Suwon Samsung Bluewings – Ulsan Hyundai Horang-i (trước đây)

15/04/2015 17:30 Ulsan Hyundai Horang-i 1- 1 Suwon Samsung Bluewings
01/11/2014 14:00 Ulsan Hyundai Horang-i 0- 3 Suwon Samsung Bluewings
10/09/2014 17:30 Suwon Samsung Bluewings 2- 0 Ulsan Hyundai Horang-i
09/07/2014 17:30 Suwon Samsung Bluewings 3- 2 Ulsan Hyundai Horang-i
19/04/2014 12:00 Ulsan Hyundai Horang-i 2- 2 Suwon Samsung Bluewings
23/11/2013 14:00 Suwon Samsung Bluewings 1- 2 Ulsan Hyundai Horang-i
23/11/2013 14:00 Suwon Samsung Bluewings 1- 2 Ulsan Hyundai Horang-i
27/10/2013 14:00 Ulsan Hyundai Horang-i 2- 1 Suwon Samsung Bluewings
27/10/2013 14:00 Ulsan Hyundai Horang-i 2- 1 Suwon Samsung Bluewings
07/07/2013 17:00 Suwon Samsung Bluewings 0- 0 Ulsan Hyundai Horang-i
11/05/2013 12:00 Ulsan Hyundai Horang-i 1- 0 Suwon Samsung Bluewings
05/08/2012 17:00 Ulsan Hyundai Horang-i 3- 2 Suwon Samsung Bluewings
20/05/2012 13:00 Suwon Samsung Bluewings 2- 1 Ulsan Hyundai Horang-i
20/05/2012 13:00 Suwon Samsung Bluewings 2- 1 Ulsan Hyundai Horang-i
11/04/2012 11:00 Suwon Samsung Bluewings 2- 0 Ulsan Hyundai Horang-i
27/08/2011 17:00 Ulsan Hyundai Horang-i 1- 1 Suwon Samsung Bluewings
02/04/2011 13:00 Suwon Samsung Bluewings 2- 1 Ulsan Hyundai Horang-i
14/08/2010 17:00 Ulsan Hyundai Horang-i 2- 3 Suwon Samsung Bluewings
08/05/2010 17:30 Suwon Samsung Bluewings 0- 2 Ulsan Hyundai Horang-i
11/10/2009 13:00 Suwon Samsung Bluewings 1- 0 Ulsan Hyundai Horang-i

Số liệu thống kê kết quả gần đây của Suwon Samsung Bluewings và Ulsan Hyundai Horang-i

Tiêu chí thống kê Suwon Samsung Bluewings (đội nhà) Ulsan Hyundai Horang-i (đội khách)
10 trận gần nhất thắng 4/10 trận gần nhất
thắng 2/10 trận sân nhà gần nhất
thắng 1/10 trận gần nhất
thắng 0/10 trận sân khách gần nhất
5 trận gần nhất thắng 1/5 trận gần nhất
thắng 0/5 trận sân nhà gần nhất
thắng 1/5 trận gần nhất
thắng 0/5 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Châu Á (10 trận) thắng 3/10 trận gần nhất
thắng 2/10 trận sân nhà gần nhất
thắng 2/10 trận gần nhất
thắng 2/10 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Châu Á (5 trận) thắng 1/5 trận gần nhất
thắng 0/5 trận sân nhà gần nhất
thắng 1/5 trận gần nhất
thắng 1/5 trận sân khách gần nhất
số bàn thắng >= 3 (10 trận) 5/10 trận gần nhất
4/10 trận sân nhà gần nhất
5/10 trận gần nhất
4/10 trận sân khách gần nhất
số bàn thắng >= 3 (5 trận) 2/5 trận gần nhất
2/5 trận sân nhà gần nhất
2/5 trận gần nhất
2/5 trận sân khách gần nhất

Lưu ý:
*: số liệu thống kê của đội chủ nhà ==> quan tâm tới SÂN NHÀ
**: số liệu của đội khách ==> quân tâm tới SÂN KHÁCH

MÁY TÍNH dự đoán kết quả BÓNG ĐÁ Suwon Samsung Bluewings vs Ulsan Hyundai Horang-i

Chọn: Ulsan Hyundai Horang-i +1/4
Tài xỉu: Xỉu

Thống kê Châu Á 10 trận gần đây của Suwon Samsung Bluewings

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Châu Á KQ
27/06 Hàn Quốc Seoul * 0 – 0 Suwon Samsung Bluewings 0 Hòa
21/06 Hàn Quốc Suwon Samsung Bluewings * 2 – 2 Jeonbuk Hyundai Motors 0 Hòa
17/06 Hàn Quốc Jeju United FC * 3 – 4 Suwon Samsung Bluewings 0 Thắng
13/06 Hàn Quốc Suwon Samsung Bluewings * 1 – 1 Seongnam Ilhwa Chunma 0-0.5 Thua
07/06 Hàn Quốc Suwon Samsung Bluewings * 0 – 1 Gwangju Football Club 0.5-1 Thua
03/06 Hàn Quốc Daejeon Citizen 1 – 2 Suwon Samsung Bluewings * 1 Hòa
31/05 Hàn Quốc Incheon United FC 1 – 1 Suwon Samsung Bluewings * 0-0.5 Thua
26/05 cúp C1 Châu Á Kashiwa Reysol * 1 – 2 Suwon Samsung Bluewings 0-0.5 Thắng
19/05 cúp C1 Châu Á Suwon Samsung Bluewings * 2 – 3 Kashiwa Reysol 0.5 Thua
16/05 Hàn Quốc Suwon Samsung Bluewings * 1 – 0 Jeju United FC 0.5 Thắng

*: Đội có dấu * màu đỏ là đội chấp

Thống kê Châu Á 10 trận gần đây của Ulsan Hyundai Horang-i

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Châu Á KQ
27/06 Hàn Quốc Ulsan Hyundai Horang-i * 0 – 1 Seongnam Ilhwa Chunma 0-0.5 Thua
21/06 Hàn Quốc Ulsan Hyundai Horang-i * 1 – 1 Incheon United FC 0.5 Thua
17/06 Hàn Quốc Jeonbuk Hyundai Motors * 2 – 1 Ulsan Hyundai Horang-i 0.5 Thua
07/06 Hàn Quốc Ulsan Hyundai Horang-i * 2 – 0 Jeju United FC 0-0.5 Thắng
03/06 Hàn Quốc Busan I'Park 1 – 0 Ulsan Hyundai Horang-i * 0-0.5 Thua
31/05 Hàn Quốc Seoul * 0 – 0 Ulsan Hyundai Horang-i 0-0.5 Thắng
25/05 Hàn Quốc Ulsan Hyundai Horang-i * 2 – 2 Pohang Steelers 0 Hòa
16/05 Hàn Quốc Seongnam Ilhwa Chunma * 1 – 0 Ulsan Hyundai Horang-i 0 Thua
10/05 Hàn Quốc Ulsan Hyundai Horang-i 1 – 2 Jeonbuk Hyundai Motors * 0-0.5 Thua
05/05 Hàn Quốc Jeju United FC * 2 – 1 Ulsan Hyundai Horang-i 0-0.5 Thua

*: Đội có dấu * màu đỏ là đội chấp

Thống kê Tài xỉu 10 trận gần đây của Suwon Samsung Bluewings

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Tài xỉu KQ
27/06 Hàn Quốc Seoul 0 – 0 Suwon Samsung Bluewings 2-2.5 Xỉu
21/06 Hàn Quốc Suwon Samsung Bluewings 2 – 2 Jeonbuk Hyundai Motors 2-2.5 Tài
17/06 Hàn Quốc Jeju United FC 3 – 4 Suwon Samsung Bluewings 2-2.5 Tài
13/06 Hàn Quốc Suwon Samsung Bluewings 1 – 1 Seongnam Ilhwa Chunma 2-2.5 Xỉu
07/06 Hàn Quốc Suwon Samsung Bluewings 0 – 1 Gwangju Football Club 2.5 Xỉu
03/06 Hàn Quốc Daejeon Citizen 1 – 2 Suwon Samsung Bluewings 2.5 Tài
31/05 Hàn Quốc Incheon United FC 1 – 1 Suwon Samsung Bluewings 2-2.5 Xỉu
26/05 cúp C1 Châu Á Kashiwa Reysol 1 – 2 Suwon Samsung Bluewings 2 Tài
19/05 cúp C1 Châu Á Suwon Samsung Bluewings 2 – 3 Kashiwa Reysol 2-2.5 Tài
16/05 Hàn Quốc Suwon Samsung Bluewings 1 – 0 Jeju United FC 2-2.5 Xỉu

Thống kê Tài xỉu 10 trận gần đây của Ulsan Hyundai Horang-i

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Tài xỉu KQ
27/06 Hàn Quốc Ulsan Hyundai Horang-i 0 – 1 Seongnam Ilhwa Chunma 2-2.5 Xỉu
21/06 Hàn Quốc Ulsan Hyundai Horang-i 1 – 1 Incheon United FC 2 Tài
17/06 Hàn Quốc Jeonbuk Hyundai Motors 2 – 1 Ulsan Hyundai Horang-i 2-2.5 Tài
07/06 Hàn Quốc Ulsan Hyundai Horang-i 2 – 0 Jeju United FC 2-2.5 Xỉu
03/06 Hàn Quốc Busan I'Park 1 – 0 Ulsan Hyundai Horang-i 2-2.5 Xỉu
31/05 Hàn Quốc Seoul 0 – 0 Ulsan Hyundai Horang-i 2-2.5 Xỉu
25/05 Hàn Quốc Ulsan Hyundai Horang-i 2 – 2 Pohang Steelers 2-2.5 Tài
16/05 Hàn Quốc Seongnam Ilhwa Chunma 1 – 0 Ulsan Hyundai Horang-i 2 Xỉu
10/05 Hàn Quốc Ulsan Hyundai Horang-i 1 – 2 Jeonbuk Hyundai Motors 2-2.5 Tài
05/05 Hàn Quốc Jeju United FC 2 – 1 Ulsan Hyundai Horang-i 2 Tài