Trận cầu đinh

Chủ nhật, ngày 31/07/2016

Nhận định, dự đoán & phân tích kèo Paris Saint Germain vs Leicester City 10h30, ngày 31/07

 
Nhận định International Champions Cup
31/07/2016 10:30

Paris Saint Germain
Tỷ lệ Châu Á
0.75 : 0:1/2 : 1.11
Tỷ lệ Châu Âu
1.70 : 4.00 : 3.70
Tỷ lệ Tài xỉu
1.25 : 2.5 : 0.65

Leicester City
 

 

Chìa khóa: PSG thắng kèo 8/9 trận mới đây.

Ý kiến chuyên gia keo nha cai:Thầy trò Ranieri sẽ đối mặt với nhiệm vụ bảo vệ chức vô địch ngoại hạng Anh và kèm với đó là chia sức cho đấu trường Champions League nên mùa giải 2016/17 sẽ là mùa giải đầy thử thách với Leicester City. Cũng chẳng cần đợi đến mùa giải mới bắt đầu, ngay tại hiện tại, “bầy cáo” đang phải đối mặt với những vấn đề đau đầu về phong độ của các trụ cột và mặt nhân sự của đội bóng.
 
HIện Leicester đã “mất” Kante – là một trong ba cầu thủ quan trọng nhất từng giúp họ lên ngôi tại NHA 2015/16, vào tay Chelsea. Và theo đồn đoán, nhà đương kim vô địch NHA sẽ mất thêm một ngôi sao sáng giá khác là Riyad Mahrez khi tiền vệ Algeria đang bị cám dỗ bởi những đề nghị hậu hĩnh của Arsenal trong giai đoạn còn lại của kỳ chuyển nhượng mùa hè năm nay. Đây sẽ trở thành thảm họa nếu điều này trở thành hiện thực.
 
Cả mùa giải 2015/16, Riyad Mahrez chính là cầu thủ chôi ổn định và nổi bất nhất khi đóng góp tới 18 bàn và vô số đường kiến tạo thành bàn trong cả mùa cho Lecester. Ngay cả ở trong trận đấu đầu tiên tại ICC 2016, cầu thủ Algeria cũng là người tỏa sáng với tuyệt phẩm giúp đội bóng nước Anh có được trận hòa 1-1 trước Celtic, sau đó giành chiến thắng đội bóng Scotland trên chấm đá phạt 11m. Với những gì đang thể hiện,  Riyad Mahrez đang là cầu thủ quan trọng bậc nhất vào lối chơi của Leciester ở thời điểm này. Nếu tiền vệ 25 tuổi có dấu hiệu sa sút hoặc rồi đội bóng sẽ khiến đội bóng Anh trượt theo.

Dafabet thưởng 100% lên đến 1.200.000 VNĐ lần nạp đầu tiên. Tạo tài khoản ngay


PSG thắng kèo 8/9 trận mới đây

Trận giao hữu thứ hai của Leicester tại ICC 2016, đội quân của HLV Ranieri sẽ gặp nhà đương kim vô địch Pháp PSG đây là trận đấu vô cùng khó khăn. Leicester dù  ít nhiều đã tạo được tiếng vang trong mùa giải 2015/16 khi vô địch ngoại hạng Anh nhưng so với PSG, họ vẫn thua kém rất nhiều từ đẳng cấp đến con người và kinh nghiệm thi đấu.
 
Để có được vị thế hiện tại, PSG đã bỏ ra không ít tiền của cũng như thời gian mới có được thành tích cũng như sự kính nể của cả châu Âu. Ở mùa giải năm nay PSG cho thấy họ còn đáng sơ hơn khi có được phục vụ của chiến lược gia đầy tài năng là HLV Unai Emery.
 
Mới chỉ lên thay Laurent Blanc trong khoảng thời gian ngắn, huấn luyện viên Unai Emery đã tạo được niềm tin trong lòng người hâm mộ PSG. Cứ nhìn vào thành tích mà Unai Emery có được trong những ngày đầu tại đội bóng Pháp là mình chứng. HLV Unai Emery có trận ra mắt khi đánh bại WEst Brom với tỷ số 2-1. Sau đó tại đất Mỹ, ông và các học trò lần lượt hạ gục hai ông lớn của bóng đá châu lục là Inter và Real Madrid với cùng tỷ số 3-1.
 
Với phong độ ấn tượng, tâm lý thoải mái cùng đà hưng phấn lên cao, PSG sẽ có thêm một chiến thắng nữa trước nhà đương kim vô địch NHA là Leicester. Đặc biệt đội bóng Pháp đang có trong tay đội hình tốt nhất nên nhiệm vụ này không phải qúa khó khăn.
 
ĐỘI HÌNH DỰ KIẾN:

Leicester:  Chilwell; Mahrez, Gray, Drinkwater, Choudhury, Schmeichel; Simpson, Wasilewski, Morgan; Ulloa, Okazaki
 
PSG: Callegari; Moura, Stambouli, Rabiot, Areola; Aurier, Silva, Kimpembe, Maxwell; Ikone; Cavani 

Dự đoán chuyên gia: 3-1
Chọn: PSG -1/2
Tài xỉu: Tài

=======Số liệu thống kê =======

Thành tích đối đầu Paris Saint Germain vs Leicester City

Không có giữa 2 đội !

Kết quả của Paris Saint Germain vs Leicester City

Tiêu chí thống kê Paris Saint Germain (đội nhà) Leicester City (đội khách)
10 trận gần nhất thắng 9/10 trận gần nhất
thắng 10/10 trận sân nhà gần nhất
thắng 6/10 trận gần nhất
thắng 4/10 trận sân khách gần nhất
5 trận gần nhất thắng 5/5 trận gần nhất
thắng 5/5 trận sân nhà gần nhất
thắng 2/5 trận gần nhất
thắng 2/5 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Châu Á (10 trận) thắng kèo 7/10 trận gần nhất
thắng kèo 8/10 trận sân nhà gần nhất
thắng kèo 7/10 trận gần nhất
thắng 6/10 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Châu Á (5 trận) thắng kèo 5/5 trận gần nhất
thắng kèo 5/5 trận sân nhà gần nhất
thắng kèo 3/5 trận gần nhất
thắng kèo 1/5 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Tài Xỉu (10 trận) về tài 8/10 trận gần nhất
về tài 10/10 trận sân nhà gần nhất
về tài 4/10 trận gần nhất
về tài 2/10 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Tài Xỉu (5 trận) về tài 5/5 trận gần nhất
về tài 5/5 trận sân nhà gần nhất
về tài 2/5 trận gần nhất
về tài 2/5 trận sân khách gần nhất

Phong độ Châu Á gần đây của Paris Saint Germain

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Châu Á KQ
28/07 International Champions Cup Real Madrid 1 – 3 Paris Saint Germain * 0-0.5 Thắng
25/07 International Champions Cup Inter Milan 1 – 3 Paris Saint Germain * 0.5 Thắng
13/07 Giao Hữu Paris Saint Germain * 2 – 1 West Bromwich 0.5-1 Thắng
22/05 Cúp Quốc Gia Pháp Marseille 2 – 4 Paris Saint Germain * 1-1.5 Thắng
15/05 Pháp Paris Saint Germain * 4 – 0 Nantes 1.5-2 Thắng
12/05 Pháp Bordeaux 1 – 1 Paris Saint Germain * 1 Thua
08/05 Pháp Ajaccio GFCO 0 – 4 Paris Saint Germain * 1-1.5 Thắng
30/04 Pháp Paris Saint Germain * 4 – 0 Stade Rennais FC 1.5 Thắng
24/04 Cúp Liên Đoàn Pháp Paris Saint Germain * 2 – 1 Lille OSC 1-1.5 Thua
20/04 Cúp Quốc Gia Pháp Lorient 0 – 1 Paris Saint Germain * 1-1.5 Thua

Dấu * màu đỏ là đội chấp

Phong độ Châu Á gần đây của Leicester City

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Châu Á KQ
23/07 International Champions Cup Celtic 1 – 1 Leicester City * 0-0.5 Thua
20/07 Giao Hữu Oxford United 1 – 2 Leicester City * 1-1.5 Thua
15/05 Ngoại Hạng Anh Chelsea * 1 – 1 Leicester City 0.5 Thắng
07/05 Ngoại Hạng Anh Leicester City * 3 – 1 Everton 0.5 Thắng
01/05 Ngoại Hạng Anh Manchester United * 1 – 1 Leicester City 0.5 Thắng
24/04 Ngoại Hạng Anh Leicester City * 4 – 0 Swansea City 0.5-1 Thắng
17/04 Ngoại Hạng Anh Leicester City * 1 – 2 West Ham United 0.5 Thua
10/04 Ngoại Hạng Anh Sunderland 0 – 2 Leicester City * 0-0.5 Thắng
03/04 Ngoại Hạng Anh Leicester City * 1 – 0 Southampton 0-0.5 Thắng
19/03 Ngoại Hạng Anh Crystal Palace 0 – 1 Leicester City * 0-0.5 Thắng

Dấu * màu đỏ là đội chấp