Trận cầu dễ

Chủ nhật, ngày 06/12/2015

Nhận định, dự đoán & phân tích kèo Sheffield Wed. vs Derby County 20h15, ngày 06/12

 
Nhận định Hạng Nhất Anh
06/12/2015 20:15

Sheffield Wed.
Tỷ lệ Châu Á
0.73 : 1/2:0 : 1.23
Tỷ lệ Châu Âu
3.30 : 3.15 : 2.25
Tỷ lệ Tài xỉu
1.05 : 2-2.5 : 0.85

Derby County
 

 

Chìa khóa: Derby là đội thi đấu sân khách tốt nhất giải hạng nhất anh, thắng 4/5 trận gần nhất còn Shefield chỉ thắng 1/5 trận gần đây.

Con số thống kê:

Sheffield Wed:

– có từ 3 bàn trở lên trong 5/6 trận đối đầu sân nhà gần đây.

– có từ 2 bàn trở xuống trong 3 trận gần nhất.

– bất bại 11/12 trận gần đây tại giải hạng nhất anh.

Derby County:

– bất bại 14 trận đối đầu gần đây.

– giữ sạch lưới trong 5/7 trận gần nhất.

– có từ 2 bàn trở xuống trong 4 trận gần đây.

– thắng 5/6 trận gần đây tại giải hạng nhất anh.

– chỉ thắng 1/5 trận gần đây.

Đội hình dự kiến:

Sheffield Wed: Westwood; Hunt, Lachman, Palmer, Pudil; Lee, Semedo; Wallace, Hooper, Forestieri; Nuhiu.

Derby County: Carson; Christie, Keogh, Shackell, Warnock; Johnson, Thorne, Butterfield; Ince, Martin, Weimann.

Tình hình lực lượng:

Sheffield Wed: Tom Lees không thể thi đấu vì chấn thương, Barry Bannan khả năng thi đấu không rõ ràng.

Derby County: Will Hughes, Jake Buxton không thể thi đấu vì chấn thương.

 

Dự đoán kết quả: Sheffield Wed 0-1 Derby County

Kèo Châu á: chọn Derby County (-1/2)

Kèo Tài xỉu: chọn XỈU

=======Số liệu thống kê trận đấu=======

Đối đầu Sheffield Wed. vs Derby County (trước đây)

21/02/2015 22:00 Derby County 3- 2 Sheffield Wed.
16/08/2014 21:00 Sheffield Wed. 0- 0 Derby County
16/08/2014 21:00 Sheffield Wed. 0- 0 Derby County
19/02/2014 02:45 Sheffield Wed. 0- 1 Derby County
09/11/2013 22:00 Derby County 3- 0 Sheffield Wed.
09/02/2013 22:00 Sheffield Wed. 2- 2 Derby County
18/08/2012 21:00 Derby County 2- 2 Sheffield Wed.
20/03/2010 22:00 Sheffield Wed. 0- 0 Derby County
03/10/2009 21:00 Derby County 3- 0 Sheffield Wed.
11/04/2009 21:00 Sheffield Wed. 0- 1 Derby County
15/11/2008 22:00 Derby County 3- 0 Sheffield Wed.
13/01/2007 22:00 Derby County 1- 0 Sheffield Wed.
23/09/2006 21:00 Sheffield Wed. 1- 2 Derby County
30/04/2006 19:30 Derby County 0- 2 Sheffield Wed.
05/11/2005 22:00 Sheffield Wed. 2- 1 Derby County

Số liệu thống kê kết quả gần đây của Sheffield Wed. vs Derby County

Tiêu chí thống kê Sheffield Wed. (đội nhà) Derby County (đội khách)
10 trận gần nhất thắng 4/10 trận gần nhất
thắng 6/10 trận sân nhà gần nhất
thắng 8/10 trận gần nhất
thắng 6/10 trận sân khách gần nhất
5 trận gần nhất thắng 1/5 trận gần nhất
thắng 3/5 trận sân nhà gần nhất
thắng 4/5 trận gần nhất
thắng 3/5 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Châu Á (10 trận) thắng 6/10 trận gần nhất
thắng 6/10 trận sân nhà gần nhất
thắng 8/10 trận gần nhất
thắng 6/10 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Châu Á (5 trận) thắng 2/5 trận gần nhất
thắng 3/5 trận sân nhà gần nhất
thắng 4/5 trận gần nhất
thắng 3/5 trận sân khách gần nhất
số bàn thắng >= 3 (10 trận) 5/10 trận gần nhất
4/10 trận sân nhà gần nhất
4/10 trận gần nhất
4/10 trận sân khách gần nhất
số bàn thắng >= 3 (5 trận) 3/5 trận gần nhất
2/5 trận sân nhà gần nhất
1/5 trận gần nhất
1/5 trận sân khách gần nhất

Lưu ý:
*: số liệu thống kê của đội chủ nhà ==> quan tâm tới SÂN NHÀ
**: số liệu của đội khách ==> quân tâm tới SÂN KHÁCH
 

Thống kê phong độ Châu Á 10 trận gần đây của Sheffield Wed.

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Châu Á KQ
02/12 Cúp Liên Đoàn Anh Stoke City * 2 – 0 Sheffield Wed. 0.5 Thua
28/11 Hạng Nhất Anh Blackburn Rovers * 2 – 2 Sheffield Wed. 0-0.5 Thắng
21/11 Hạng Nhất Anh Sheffield Wed. * 3 – 1 Huddersfield Town 0.5 Thắng
07/11 Hạng Nhất Anh Charlton Athletic 3 – 1 Sheffield Wed. * 0.5 Thua
04/11 Hạng Nhất Anh Sheffield Wed. * 0 – 0 Brighton & Hove Albion 0-0.5 Thua
31/10 Hạng Nhất Anh Sheffield Wed. * 1 – 0 Nottingham Forest 0-0.5 Thắng
28/10 Cúp Liên Đoàn Anh Sheffield Wed. 3 – 0 Arsenal * 1 Thắng
24/10 Hạng Nhất Anh Rotherham United 1 – 2 Sheffield Wed. * 0-0.5 Thắng
21/10 Hạng Nhất Anh Queens Park Rangers * 0 – 0 Sheffield Wed. 0-0.5 Thắng
17/10 Hạng Nhất Anh Sheffield Wed. * 1 – 1 Hull City 0 Hòa

*: Đội có dấu * màu đỏ là đội chấp

Thống kê phong độ Châu Á 10 trận gần đây của Derby County

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Châu Á KQ
28/11 Hạng Nhất Anh Hull City * 0 – 2 Derby County 0-0.5 Thắng
21/11 Hạng Nhất Anh Derby County * 2 – 0 Cardiff City 1 Thắng
07/11 Hạng Nhất Anh Nottingham Forest 1 – 0 Derby County * 0-0.5 Thua
04/11 Hạng Nhất Anh Derby County * 1 – 0 Queens Park Rangers 0.5-1 Thắng
31/10 Hạng Nhất Anh Derby County * 3 – 0 Rotherham United 1-1.5 Thắng
24/10 Hạng Nhất Anh Huddersfield Town 1 – 2 Derby County * 0.5 Thắng
22/10 Hạng Nhất Anh Blackburn Rovers 0 – 0 Derby County * 0-0.5 Thua
18/10 Hạng Nhất Anh Derby County * 4 – 2 Wolves 0.5-1 Thắng
03/10 Hạng Nhất Anh Derby County * 2 – 0 Brentford 1 Thắng
26/09 Hạng Nhất Anh Milton Keynes Dons 1 – 3 Derby County * 0.5 Thắng

*: Đội có dấu * màu đỏ là đội chấp