Trận cầu dễ

Thứ bảy, ngày 19/03/2016

Nhận định, dự đoán & phân tích kèo Akhisar Bld.Geng vs Rizespor 01h00, ngày 19/03

 
Nhận định Thổ Nhĩ Kỳ
19/03/2016 01:00

Akhisar Bld.Geng
Tỷ lệ Châu Á
1.05 : 0:1/2 : 0.85
Tỷ lệ Châu Âu
2.05 : 3.20 : 3.60
Tỷ lệ Tài xỉu
0.90 : 2-2.5 : 0.95

Rizespor
 

 

Chìa khóa: Akhisar Bld.Geng không thắng kèo 7/9 trận sân nhà mới đây.

Ý kiến chuyên gia keo nha cai:Thoáng nhìn, Akhisar Bld.Geng sẽ là cái tên được nhiều người đặt niềm tin ở trận đấu với Rizespor khi đây là trận đấu họ được chơi trên sân nhà cũng như có thứ hạng vượt bậc trên BXH. Tuy nhiên nếu để ý kỹ hơn mọi chuyện sẽ không hề dễ dàng với Akhisar Bld.Geng khi lúc này họ đang có phong độ phập phùng.


Akhisar Bld.Geng không thắng kèo 7/9 trận sân nhà mới đây

Nếu tính tại mọi mặt trận tham dự, Akhisar Bld.Geng đang có mạch 5 trận không biết mùi chiến thắng liên tiếp. Đáng lo ngại, 9 trận sân nhà vừa qua Akhisar Bld.Geng cũng chỉ có được đúng 1 trận thắng, còn lại là 4 trận hòa và 4 trận thua. Về phần đội khách, Rizespor cũng chẳng khá hơn khi vừa có 2 trận thua liên tiếp tại giải VĐQG. Tuy nhiên trong mắt người chơi Rizespor lại đem đến sự an tâm bởi thành tích đối đầu ấn tượng khi thắng 3/4 trận gần nhất đụng độ Akhisar Bld.Geng.

5/7 trận đối đầu vừa qua nổ Tài. 3/4 trận mới đây Akhisar Bld.Geng để thủng lưới chính xác 3 bàn thua mỗi trận. 6/9 trận gần đây của Rizespor tại giải VĐQG có ít nhất 3 bàn thắng.

Dự đoán chuyên gia: 3-3
Chọn: Rizespor +1/2
Tài xỉu: Tài

=======Số liệu thống kê trận đấu=======

Đối đầu Akhisar Bld.Geng vs Rizespor (trước đây)

19/05/2015 00:00 Rizespor 3- 1 Akhisar Bld.Geng
28/12/2014 21:00 Akhisar Bld.Geng 0- 4 Rizespor
30/03/2014 00:00 Akhisar Bld.Geng 2- 3 Rizespor
04/11/2013 00:00 Rizespor 0- 0 Akhisar Bld.Geng

Số liệu thống kê kết quả gần đây của Akhisar Bld.Geng – Rizespor

Tiêu chí thống kê Akhisar Bld.Geng (đội nhà) Rizespor (đội khách)
10 trận gần nhất thắng 4/10 trận gần nhất
thắng 2/10 trận sân nhà gần nhất
thắng 4/10 trận gần nhất
thắng 2/10 trận sân khách gần nhất
5 trận gần nhất thắng 0/5 trận gần nhất
thắng 1/5 trận sân nhà gần nhất
thắng 2/5 trận gần nhất
thắng 0/5 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Châu Á (10 trận) thắng kèo 6/10 trận gần nhất
thắng kèo 4/10 trận sân nhà gần nhất
thắng kèo 5/10 trận gần nhất
thắng 4/10 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Châu Á (5 trận) thắng kèo 2/5 trận gần nhất
thắng kèo 3/5 trận sân nhà gần nhất
thắng kèo 2/5 trận gần nhất
thắng kèo 0/5 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Tài Xỉu (10 trận) về tài 4/10 trận gần nhất
về tài 6/10 trận sân nhà gần nhất
về tài 4/10 trận gần nhất
về tài 6/10 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Tài Xỉu (5 trận) về tài 3/5 trận gần nhất
về tài 3/5 trận sân nhà gần nhất
về tài 2/5 trận gần nhất
về tài 3/5 trận sân khách gần nhất

Lưu ý:
*: số liệu thống kê của đội chủ nhà ==> quan tâm tới SÂN NHÀ
**: số liệu của đội khách ==> quân tâm tới SÂN KHÁCH
 

Thống kê phong độ Châu Á 10 trận gần đây của Akhisar Bld.Geng

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Châu Á KQ
13/03 Thổ Nhĩ Kỳ Eskisehirspor * 3 – 3 Akhisar Bld.Geng 0 Hòa
07/03 Thổ Nhĩ Kỳ Akhisar Bld.Geng 0 – 3 Fenerbahce * 0.5-1 Thua
02/03 Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ Galatasaray * 1 – 1 Akhisar Bld.Geng 0.5 Thắng
28/02 Thổ Nhĩ Kỳ Genclerbirligi * 3 – 1 Akhisar Bld.Geng 0-0.5 Thua
21/02 Thổ Nhĩ Kỳ Akhisar Bld.Geng 0 – 0 Istanbul Buyuksehir Belediyesi * 0-0.5 Thắng
14/02 Thổ Nhĩ Kỳ Gaziantepspor * 0 – 1 Akhisar Bld.Geng 0 Thắng
07/02 Thổ Nhĩ Kỳ Akhisar Bld.Geng * 2 – 1 Trabzonspor 0-0.5 Thắng
02/02 Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ Trabzonspor * 0 – 1 Akhisar Bld.Geng 0.5 Thắng
28/01 Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ Karsiyaka 0 – 2 Akhisar Bld.Geng * 0-0.5 Thắng
23/01 Thổ Nhĩ Kỳ Mersin Idman Yurdu 0 – 0 Akhisar Bld.Geng * 0-0.5 Thua

*: Đội có dấu * màu đỏ là đội chấp

Thống kê phong độ Châu Á 10 trận gần đây của Rizespor

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Châu Á KQ
13/03 Thổ Nhĩ Kỳ Rizespor 1 – 2 Besiktas JK * 1 Hòa
05/03 Thổ Nhĩ Kỳ Bursaspor * 1 – 0 Rizespor 0.5-1 Thua
02/03 Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ Rizespor * 1 – 0 Istanbul Buyuksehir Belediyesi 0 Thắng
27/02 Thổ Nhĩ Kỳ Rizespor 2 – 0 Kasimpasa * 0-0.5 Thắng
20/02 Thổ Nhĩ Kỳ Antalyaspor * 2 – 1 Rizespor 0-0.5 Thua
14/02 Thổ Nhĩ Kỳ Sivasspor * 2 – 1 Rizespor 0.5 Thua
12/02 Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ Istanbul Buyuksehir Belediyesi * 0 – 2 Rizespor 0.5-1 Thắng
07/02 Thổ Nhĩ Kỳ Rizespor * 1 – 1 Eskisehirspor 0-0.5 Thua
28/01 Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ Rizespor * 1 – 0 Mersin Idman Yurdu 0 Thắng
24/01 Thổ Nhĩ Kỳ Fenerbahce * 2 – 1 Rizespor 1.5 Thắng

*: Đội có dấu * màu đỏ là đội chấp