Một vòng sân cỏ

Thứ sáu, ngày 11/12/2015

Nhận định, dự đoán & phân tích kèo Viktoria Plzen vs Villarreal 01h00, ngày 11/12

 
Nhận định Cúp C2 Europa League
11/12/2015 01:00

Viktoria Plzen
Tỷ lệ Châu Á
1.10 : 0:0 : 0.80
Tỷ lệ Châu Âu
2.62 : 3.38 : 2.27
Tỷ lệ Tài xỉu
0.75 : 2.5-3 : 0.95

Villarreal
 

Ý kiến chuyên gia keo nha cai:Cùng giành vé với Villarreal ở bảng này còn có Rapid Wien, hiện tại hai đội đang có cùng điểm số nhưng Villarreal tạm dẫn đầu vì có thành tích đối đầu tốt hơn. Tất nhiên trận đấu với Plzen vòng này chỉ còn là thủ tục, nhưng không vì thế mà Villarreal buông bỏ. Bởi nếu giành được vị trí đầu bảng, đại diện của Tây Ban Nha sẽ tránh được gặp những đối thủ mạnh hơn ở vòng sau. 

Như thường lệ, đại diện của CH Séc Plzen lại có một mùa Europa League đáng buồn nữa. Phải lọt vào bảng đấu có đến 3 đối thủ mạnh, không khó hiểu khi đội chủ nhà chỉ giành được đúng 3 điểm sau 5 vòng đấu. Điều này cho thấy, có vẻ như đấu trường Europa League đã trở lên quá sức với họ.

Rõ ràng đây sẽ là trận cầu cởi mở giữa hai đội, nhưng với lực lượng và đẳng cấp hơn hẳn, Villarreal sẽ không khó khăn gì để đem về 3 điểm, qua đó giữ vững ngôi đầu bảng E.

Con số thống kê:

Viktoria Plzen:

– thắng 8/10 trận sân nhà gần nhất.

– thắng 4/5 trận gần đây.

– bất bại 5/5 trận sân nhà gần nhất.

– có dưới 3 bàn trong 8/10 trận sân nhà gần đây.

Villarreal:

– không biết mùi chiến thắng trong 5 trận sân khách gần nhất.

Soi kèo Plzen vs Villarreal, 01h00 ngày 11/12: Gỡ lại thể diện

Dự đoán kết quả: Viktoria Plzen 1- 3 Villarreal

Kèo Châu á: chọn Villarreal

Kèo Tài xỉu: chọn Tài

=======Số liệu thống kê trận đấu=======

Đối đầu Viktoria Plzen vs Villarreal (trước đây)

02/10/2015 02:05 Villarreal 1- 0 Viktoria Plzen

Số liệu thống kê kết quả gần đây của Viktoria Plzen vs Villarreal

Tiêu chí thống kê Viktoria Plzen (đội nhà) Villarreal (đội khách)
10 trận gần nhất thắng 6/10 trận gần nhất
thắng 8/10 trận sân nhà gần nhất
thắng 5/10 trận gần nhất
thắng 2/10 trận sân khách gần nhất
5 trận gần nhất thắng 4/5 trận gần nhất
thắng 5/5 trận sân nhà gần nhất
thắng 2/5 trận gần nhất
thắng 0/5 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Châu Á (10 trận) thắng 4/10 trận gần nhất
thắng 4/10 trận sân nhà gần nhất
thắng 2/10 trận gần nhất
thắng 0/10 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Châu Á (5 trận) thắng 2/5 trận gần nhất
thắng 2/5 trận sân nhà gần nhất
thắng 0/5 trận gần nhất
thắng 0/5 trận sân khách gần nhất
số bàn thắng >= 3 (10 trận) 6/10 trận gần nhất
8/10 trận sân nhà gần nhất
6/10 trận gần nhất
6/10 trận sân khách gần nhất
số bàn thắng >= 3 (5 trận) 2/5 trận gần nhất
3/5 trận sân nhà gần nhất
2/5 trận gần nhất
3/5 trận sân khách gần nhất

Lưu ý:
*: số liệu thống kê của đội chủ nhà ==> quan tâm tới SÂN NHÀ
**: số liệu của đội khách ==> quân tâm tới SÂN KHÁCH
 

Thống kê phong độ Châu Á 10 trận gần đây của Viktoria Plzen

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Châu Á KQ
07/12 Séc Viktoria Plzen * 3 – 0 Dukla Praha 1.5 Thắng
30/11 Séc FK Baumit Jablonec 0 – 1 Viktoria Plzen * 0-0.5 Thắng
26/11 Cúp C2 Europa League Dinamo Minsk 1 – 0 Viktoria Plzen * 0.5 Thua
22/11 Séc Viktoria Plzen * 1 – 0 Mlada Boleslav 1 Hòa
15/11 Cúp Quốc Gia Séc Viktoria Plzen * 2 – 1 Brno 1.5 Thua
08/11 Séc Banik Ostrava 0 – 4 Viktoria Plzen * 1.5 Thắng
06/11 Cúp C2 Europa League Viktoria Plzen * 1 – 2 Rapid Wien 0.5 Thua
01/11 Séc Viktoria Plzen * 2 – 1 Sparta Praha 0-0.5 Thắng
25/10 Séc Brno 1 – 0 Viktoria Plzen * 1-1.5 Thua
23/10 Cúp C2 Europa League Rapid Wien * 3 – 2 Viktoria Plzen 0.5 Thua

*: Đội có dấu * màu đỏ là đội chấp

Thống kê phong độ Châu Á 10 trận gần đây của Villarreal

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Châu Á KQ
06/12 Tây Ban Nha Villarreal * 2 – 1 Rayo Vallecano 1-1.5 Thua
04/12 Cup Nhà Vua Tây Ban Nha SD Huesca 3 – 2 Villarreal * 0.5 Thua
29/11 Tây Ban Nha Getafe 2 – 0 Villarreal * 0-0.5 Thua
27/11 Cúp C2 Europa League Villarreal * 1 – 0 Rapid Wien 1 Hòa
22/11 Tây Ban Nha Villarreal * 1 – 1 Eibar 1 Thua
08/11 Tây Ban Nha Barcelona * 3 – 0 Villarreal 1.5-2 Thua
06/11 Cúp C2 Europa League Dinamo Minsk 1 – 2 Villarreal * 1-1.5 Thua
01/11 Tây Ban Nha Villarreal * 2 – 1 Sevilla 0-0.5 Thắng
25/10 Tây Ban Nha Las Palmas 0 – 0 Villarreal * 0-0.5 Thua
23/10 Cúp C2 Europa League Villarreal * 4 – 0 Dinamo Minsk 2 Thắng

*: Đội có dấu * màu đỏ là đội chấp