Trận cầu dễ

Thứ bảy, ngày 13/06/2015

Nhận định, dự đoán & phân tích kèo Cork City vs Bray Wanderers 01h45, ngày 13/06

 
Nhận định Ireland
13/06/2015 01:45

Cork City
Tỷ lệ Châu Á
1.05 : 0:2 : 0.85
Tỷ lệ Châu Âu
1.16 : 6.30 : 14.50
Tỷ lệ Tài xỉu
1.01 : 2.5-3 : 0.76

Bray Wanderers
   
 
 

 

Chìa khóa: Cork City thắng 4/5 trận đối đầu gần nhất

Ý kiến chuyên gia Keonhacai.com: Cũng như mùa giải trước, Cork City đang tạo ra cuộc đua song mã với Dundalk. Cú vấp đau đớn ở vòng cuối mùa trước qua đó mất ngôi vô địch dường như trở thành cú hích tinh thần giúp Cork City càng mạnh mẽ hơn. Chuỗi 5 vòng thắng tới 4, hòa 1 trước đội có truyền thống là Shamrock Rovers giúp thầy trò John Caulfield duy trì được khoảng cách 3 điểm so với ĐKVĐ Dundalk.

Cork City đang kiên trì bám đuổi ngôi đầu

Trong khi Cork City đứng nhì bảng thì Bray Wanderers lại đứng thứ 2 từ dưới lên. Bray Wanderersn vẫn đang chính chiến tại cúp Quốc gia, mới lọt vào vòng 3 song cái giá phải trả đó là 7 trận mới đây tại giải VĐQG họ thua 5, hòa 1. Gặp một cái tên kỵ giơ như Cork City, đội đã thắng 4 trong số 5 trận đối đầu gần nhất, Bray Wanderers chưa thể khởi sắc.

3/5 trận vừa qua của Cork City có từ 4 bàn thắng trở lên. 6/9 trận sân khách gần đây của Bray Wanderers đã nổ Tài và hãy tin là trận tới kết quả sẽ tương tự.

Dự đoán chuyên gia: 4-1
Chọn: Cork City -1 3/4
Tài xỉu: Tài

=======Số liệu thống kê trận đấu=======

Phong độ Cork City gần đây

06/06/2015 01:45 Galway United 1 – 3 Cork City
23/05/2015 01:55 Cork City 0 – 0 Shamrock Rovers
20/05/2015 01:45 Cork City 1 – 1 St. Patrick's
17/05/2015 00:30 Limerick FC 0 – 1 Cork City
12/05/2015 01:45 Cork City 4 – 1 Drogheda United
09/05/2015 01:45 Cork City 3 – 2 Sligo Rovers
04/05/2015 23:10 Bohemians 1 – 1 Cork City
25/04/2015 01:35 Cork City 1 – 2 Dundalk
21/04/2015 01:45 Cork City 2 – 0 Longford Town
18/04/2015 01:50 Drogheda United 1 – 2 Cork City

Phong độ Bray Wanderers gần đây

06/06/2015 01:45 Bray Wanderers 0 – 1 Longford Town
30/05/2015 01:45 Bray Wanderers 3 – 1 Limerick FC
23/05/2015 01:45 Bohemians 0 – 0 Bray Wanderers
16/05/2015 23:45 Bray Wanderers 1 – 0 St. Patrick's
09/05/2015 01:45 Drogheda United 4 – 2 Bray Wanderers
04/05/2015 21:00 Dundalk 8 – 1 Bray Wanderers
25/04/2015 23:45 Bray Wanderers 0 – 5 Galway United
21/04/2015 01:45 Bray Wanderers 0 – 3 Shamrock Rovers
18/04/2015 01:45 Derry City 0 – 0 Bray Wanderers
11/04/2015 23:45 Bray Wanderers 4 – 0 Limerick FC

Đối đầu Cork City – Bray Wanderers (trước đây)

29/03/2015 00:45 Bray Wanderers 0- 1 Cork City
19/08/2014 01:45 Cork City 1- 1 Bray Wanderers
24/05/2014 01:45 Bray Wanderers 0- 2 Cork City
22/03/2014 02:45 Cork City 3- 1 Bray Wanderers
17/08/2013 01:45 Bray Wanderers 1- 2 Cork City
18/05/2013 01:45 Cork City 1- 3 Bray Wanderers
20/03/2013 02:45 Bray Wanderers 1- 2 Cork City
11/09/2012 01:45 Cork City 2- 0 Bray Wanderers
30/06/2012 01:45 Bray Wanderers 0- 3 Cork City
31/03/2012 01:45 Cork City 1- 1 Bray Wanderers
10/10/2009 01:45 Bray Wanderers 3- 2 Cork City
01/08/2009 01:45 Cork City 1- 0 Bray Wanderers
23/05/2009 01:45 Bray Wanderers 0- 2 Cork City
28/03/2009 02:45 Cork City 2- 1 Bray Wanderers
23/08/2008 01:45 Cork City 3- 0 Bray Wanderers
24/05/2008 01:45 Bray Wanderers 0- 3 Cork City
08/03/2008 02:45 Cork City 0- 0 Bray Wanderers
13/10/2007 01:45 Bray Wanderers 1- 1 Cork City
28/08/2007 02:00 Cork City 2- 2 Bray Wanderers
21/04/2007 01:45 Bray Wanderers 1- 1 Cork City

Số liệu thống kê kết quả gần đây của Cork City và Bray Wanderers

Tiêu chí thống kê Cork City (đội nhà) Bray Wanderers (đội khách)
10 trận gần nhất thắng 6/10 trận gần nhất
thắng 4/10 trận sân nhà gần nhất
thắng 3/10 trận gần nhất
thắng 2/10 trận sân khách gần nhất
5 trận gần nhất thắng 3/5 trận gần nhất
thắng 1/5 trận sân nhà gần nhất
thắng 2/5 trận gần nhất
thắng 0/5 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Châu Á (10 trận) thắng 5/10 trận gần nhất
thắng 4/10 trận sân nhà gần nhất
thắng 5/10 trận gần nhất
thắng 6/10 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Châu Á (5 trận) thắng 2/5 trận gần nhất
thắng 1/5 trận sân nhà gần nhất
thắng 3/5 trận gần nhất
thắng 2/5 trận sân khách gần nhất
số bàn thắng >= 3 (10 trận) 6/10 trận gần nhất
6/10 trận sân nhà gần nhất
6/10 trận gần nhất
6/10 trận sân khách gần nhất
số bàn thắng >= 3 (5 trận) 2/5 trận gần nhất
1/5 trận sân nhà gần nhất
2/5 trận gần nhất
3/5 trận sân khách gần nhất

Lưu ý:
*: số liệu thống kê của đội chủ nhà ==> quan tâm tới SÂN NHÀ
**: số liệu của đội khách ==> quân tâm tới SÂN KHÁCH
 

MÁY TÍNH dự đoán kết quả BÓNG ĐÁ Cork City vs Bray Wanderers

Chọn: Bray Wanderers +2
Tài xỉu: Xỉu

Thống kê Châu Á 10 trận gần đây của Cork City

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Châu Á KQ
06/06 Ireland Galway United 1 – 3 Cork City * 1 Thắng
23/05 Ireland Cork City * 0 – 0 Shamrock Rovers 0-0.5 Thua
20/05 Cúp Liên đoàn Ireland Cork City * 1 – 1 St. Patrick's 0-0.5 Thua
17/05 Ireland Limerick FC 0 – 1 Cork City * 1-1.5 Thua
12/05 Ireland Cork City * 4 – 1 Drogheda United 1.5-2 Thắng
09/05 Ireland Cork City * 3 – 2 Sligo Rovers 0.5-1 Thắng
04/05 Ireland Bohemians 1 – 1 Cork City * 0-0.5 Thua
25/04 Ireland Cork City * 1 – 2 Dundalk 0 Thua
21/04 Ireland Cork City * 2 – 0 Longford Town 1-1.5 Thắng
18/04 Ireland Drogheda United 1 – 2 Cork City * 0.5-1 Thắng

*: Đội có dấu * màu đỏ là đội chấp

Thống kê Châu Á 10 trận gần đây của Bray Wanderers

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Châu Á KQ
06/06 Ireland Bray Wanderers 0 – 1 Longford Town * 0-0.5 Thua
30/05 Ireland FAI Cup Bray Wanderers * 3 – 1 Limerick FC 0.5 Thắng
23/05 Ireland Bohemians * 0 – 0 Bray Wanderers 1 Thắng
16/05 Ireland Bray Wanderers 1 – 0 St. Patrick's * 1.5-2 Thắng
09/05 Ireland Drogheda United * 4 – 2 Bray Wanderers 1 Thua
04/05 Ireland Dundalk * 8 – 1 Bray Wanderers 2.5 Thua
25/04 Ireland Bray Wanderers * 0 – 5 Galway United 0 Thua
21/04 Ireland Bray Wanderers 0 – 3 Shamrock Rovers * 1 Thua
18/04 Ireland Derry City * 0 – 0 Bray Wanderers 1 Thắng
11/04 Ireland Bray Wanderers * 4 – 0 Limerick FC 0 Thắng

*: Đội có dấu * màu đỏ là đội chấp