Trận cầu khó

Thứ sáu, ngày 25/11/2016

Nhận định, dự đoán & phân tích Celta Vigo vs Standard Liege 01h00, ngày 25/11

 
Nhận định Cúp C2 Europa League
25/11/2016 01:00

Celta Vigo
Tỷ lệ Châu Á
1.04 : 0:1 : 0.77
Tỷ lệ Châu Âu
1.58 : 3.90 : 5.65
Tỷ lệ Tài xỉu
0.80 : 2.5-3 : 1.00

Standard Liege
 

 

Chìa khóa: Celta Vigo thắng 2/3 trận đối đầu mới đây.

Ý kiến chuyên gia keo nha cai: Cục diện bảng G sẽ sáng tỏ sau lượt trận đêm nay. Tính tới trước lượt trận thứ 5, Ajax là đội 99% đi tiếp với 10 điểm sau 4 trận đã đá và tấm vé còn lại sẽ là cuộc cạnh tranh giữa Celta Vigo và Standard Liege – những đội bóng xếp ngay sau và cùng có 5 điểm. Trở lại với trận đối đầu giữa Celta Vigo và  Standard Liege, đội bóng Tây Ban Nha là đội có được tâm lý thoải mái hơn khi được thi đấu trên sân nhà.

Dafabet thưởng 100% lên đến 1.200.000 VNĐ lần nạp đầu tiên. Tạo tài khoản ngay


Celta Vigo thắng 2/3 trận đối đầu mới đây

Cần biết, trong số 7 trận sân nhà mới đây tại mọi mặt trận tham dự, Celta Vigo có tới 6 trận thắng và chỉ để 1 lần chia điểm. Qua đây có thể thấy sân nhà là điểm tựa cực vững chắc với Celta. Về phần đội khách, Standard Liege bước vòa trận đấu này với tâm lý không tốt khi họ vừa có trận thua trước KV Mechelen tại giải VĐQG Bỉ. Quan ngại hơn, Standard Liege mởi chỉ thắng đúng 2 trong số 12 trận sân khách đã đá kể từ đầu mùa tới giờ.

2/3 trận đối đầu mới đây có không quá 2 bàn thắng. Trận mới đây của Celta có kết quả tương tự.

Đội hình dự kiến:

Celta Vigo: Blanco – Mallo, Gomez, Fontas, Planas – Diaz, Radoja – Wass, Aspas, Bongonda – Guidetti.

Standard Liege: Hubert – Fai, Laifis, Scholz, Echiejile – Raman, Cisse, Trebel – Junior, Belfodil, Sa.

Dự đoán chuyên gia: 1-0
Chọn: Celta -1
Tài xỉu: Xỉu

=======Số liệu thống kê trận đấu=======

Đối đầu Celta Vigo vs Standard Liege

16/09/2016 02:05 Standard Liege 1- 1 Celta Vigo
29/09/2006 02:00 Celta Vigo 3- 0 Standard Liege
15/09/2006 01:30 Standard Liege 0- 1 Celta Vigo

Số liệu thống kê kết quả gần đây của Celta Vigo – Standard Liege

Tiêu chí thống kê Celta Vigo (đội nhà) Standard Liege (đội khách)
10 trận gần nhất thắng 5/10 trận gần nhất
thắng 8/10 trận sân nhà gần nhất
thắng 3/10 trận gần nhất
thắng 2/10 trận sân khách gần nhất
5 trận gần nhất thắng 2/5 trận gần nhất
thắng 4/5 trận sân nhà gần nhất
thắng 2/5 trận gần nhất
thắng 2/5 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Châu Á (10 trận) thắng kèo 6/10 trận gần nhất
thắng kèo 8/10 trận sân nhà gần nhất
thắng kèo 2/10 trận gần nhất
thắng 2/10 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Châu Á (5 trận) thắng kèo 3/5 trận gần nhất
thắng kèo 4/5 trận sân nhà gần nhất
thắng kèo 1/5 trận gần nhất
thắng kèo 2/5 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Tài Xỉu (10 trận) về tài 8/10 trận gần nhất
về tài 8/10 trận sân nhà gần nhất
về tài 7/10 trận gần nhất
về tài 8/10 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Tài Xỉu (5 trận) về tài 4/5 trận gần nhất
về tài 5/5 trận sân nhà gần nhất
về tài 4/5 trận gần nhất
về tài 5/5 trận sân khách gần nhất

Lưu ý:
*: số liệu thống kê của đội chủ nhà ==> quan tâm tới SÂN NHÀ
**: số liệu của đội khách ==> quân tâm tới SÂN KHÁCH
 

Thống kê phong độ Châu Á 10 trận gần đây của Celta Vigo

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Châu Á KQ
20/11 Tây Ban Nha Eibar * 1 – 0 Celta Vigo 0-0.5 Thua
06/11 Tây Ban Nha Celta Vigo * 2 – 1 Valencia 0-0.5 Thắng
04/11 Cúp C2 Europa League Ajax Amsterdam * 3 – 2 Celta Vigo 0.5-1 Thua
31/10 Tây Ban Nha Las Palmas * 3 – 3 Celta Vigo 0-0.5 Thắng
23/10 Tây Ban Nha Celta Vigo * 4 – 1 Deportivo La Coruna 0.5-1 Thắng
21/10 Cúp C2 Europa League Celta Vigo * 2 – 2 Ajax Amsterdam 0-0.5 Thua
17/10 Tây Ban Nha Villarreal * 5 – 0 Celta Vigo 0.5 Thua
06/10 Giao Hữu Racing de Ferrol 0 – 3 Celta Vigo * 0.5 Thắng
03/10 Tây Ban Nha Celta Vigo 4 – 3 Barcelona * 1-1.5 Thắng
30/09 Cúp C2 Europa League Celta Vigo * 2 – 0 Panathinaikos 1 Thắng

*: Đội có dấu * màu đỏ là đội chấp

Thống kê phong độ Châu Á 10 trận gần đây của Standard Liege

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Châu Á KQ
21/11 Bỉ KV Mechelen 2 – 1 Standard Liege * 0.5 Thua
07/11 Bỉ Standard Liege * 2 – 1 Peruwelz 1-1.5 Thua
04/11 Cúp C2 Europa League Panathinaikos * 0 – 3 Standard Liege 0.5 Thắng
30/10 Bỉ Oostende * 3 – 1 Standard Liege 0 Thua
28/10 Bỉ Gent * 1 – 0 Standard Liege 0.5-1 Thua
24/10 Bỉ Standard Liege * 5 – 0 Red Star Waasland-Beveren 1 Thắng
21/10 Cúp C2 Europa League Standard Liege * 2 – 2 Panathinaikos 0-0.5 Thua
15/10 Bỉ Kortrijk 3 – 3 Standard Liege * 0-0.5 Thua
02/10 Bỉ Standard Liege * 0 – 1 Anderlecht 0 Thua
30/09 Cúp C2 Europa League Ajax Amsterdam * 1 – 0 Standard Liege 1 Hòa

*: Đội có dấu * màu đỏ là đội chấp